Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA ya Kitilya ni bogus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by profkobayashi, May 10, 2011.

  1. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Discuss.
     
  2. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hint:

    Misaada iliyotoka nje ya kusaidia waathirika wa Gongo la Mboto imezuiwa na TRA ambao wanadai VAT....na hii ina include pampers etc

    Something is seriously not right with Kitilya na TRA yake

    kila kitu ni siri haijulikani VAT ni nini na nini na kila kitu kinafanyiwa estimates badala ya kuwa open kwenye website yao
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo aliyemuweka pale yeye ni mzima?
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    pampers ndio nini wewe? Hebu sema diapers! Pia yaelekea huna taarifa za kutosha za hoja unayotaka watu wachangie.
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kitiliya ni waziri wa nini?au mbunge au diwani?au FISADI??simjui mfafanue huyo kitiliya
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
  7. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Mkuu,
    VAT imeelezwa kwa kirefu kwenye category ya FAQ (frequent Asked question) katika site ya businesstimes.com
     
  8. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 996
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Pamoja na kuwa na mapungufu yake lakini kwa unamuonea kitilya. Yeye ni kamishna mkuu anafuata sheria na kanuni zilizowekwa na bunge. Uingizaji wa bidhaa za misaada una taratibu zake. Anayetekeleza ni kamishna wa forodha sio kamishna mkuu. La maana ungetakiwa kuelemishwa kuhusu uingizaji wa bidhaa za misaada ukoje halafu uone kama umetekeleza kanuni zake.
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Apr 4, 2016
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ????? Inawezekana wewe ilikuwa ndani ya tra
     
Loading...