Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA-written interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SOKETI, Mar 20, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa walioaply TRA barua za kuhudhuria written intervew zimeshatoka, interview itafanyika tarehe 26 msimbazi cente.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Hiyo written interview inahusu nini? Unatakiwa uandike nini?
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Majina yameshatoka au wanapigia watu simu?
     
  4. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wamewatumia watu barua mkuu..
     
  5. maege

    maege JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mhhh wameanza lini kupiga simu!
     
  6. korino

    korino JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wamtuma barua kwa posta?
     
  7. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada em funguka zaidi, walio apply TRA nafasi zipi na lini?. Ninacho kifahamu ni kuwa kuna nafasi walitangaza january zile za ass customs officer zilikua 40, na watu wengi tunazisubiria, je una maanisha nafasi hizo? imekuaje safari hii hawajapiga simu?
     
  8. M

    Majasho JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau, ni kweli. Mimi nimepigiwa simu pamoja na kuambiwa niende posta kuchukua barua yangu niende nayo, pamoja na ID, calculater na peni... Msimbazi centre


    Hizi ni zile kazi za January nafaci 40.
     
  9. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaka ahsante kwa confirmation vp umepigiwa lini kiongozi?
     
  10. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah mlioitwa hongereni sana na tuliokosa tusikate tamaa one day yes na nawatakia kila la kheri
     
  11. M

    Majasho JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepigiwa leo asubuhi. Cut off ya GPA ni 3.9 and above only mdau
     
  12. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pamoja sana mdau n ahsante kwa taarifa
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    faster hivyo? hizi ni zile kazi za juzi au?
     
  14. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Km kuna mtu anajua vigezo exactly walivyotumia atujulishe ili tuliokosa tujiridhishe kuwa tumekosaa kihalali
     
  15. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Refer to Majasho's posts u will get the answer
     
  16. neyl

    neyl Senior Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asiwakatishe tamaa nina 3.4 lakin nimeitwa interview
     
  17. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mdau hayo ya cut off umeyajuaje na wewe umepigiwa cm tu, haya mambo ya kuhisi hisi si mazuri, wapo waliopigiwa chini ya hapo usidanganye!
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nafasi 40 mlio omba mtakuwa zaidi ya 2000
     
  19. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mhhh ....mdogo wangu ana gpa ya 4.0 hawajampigia simu, kashachanganyikiwa nilivyomtaarifu naona kakimbilia posta kubahatisha labda wamemtumia barua
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani kwa taarifa,wacha tuwahi posta.
     
Loading...