Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA wameshaita?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kussy, Nov 9, 2011.

  1. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani niliomba nafasi ya kazi TRA mwezi wa sita, kuna mtu ana taarifa kama wameshait? Zilikuwa post za Analysts na Preventive Assistants
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo tumetoka kufanya interview leo
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mbado .
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  5. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Nishanoa
     
  6. joskill

    joskill Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bado bana huyo anakuzingua tu
     
  7. I

    ISense Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doh ! Intaviu tayari? Basi tena ukiona manyoya !
     
  8. b

    bebiwilli Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waongo hao! hawajaita,bt tetesi nilizosikia ni kuwa nafasi wamezicancel coz serikali haijapanga budget yake,kwa ufupi for now serikali haina hela.
     
  9. A

    Agrodealer Senior Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala hawajaita kulushana roho ni kawaida kwa wabongo.Wakiita tutajuzana hapahapa si unajua mmbea haulizwiiiiii?
     
  10. A

    ACTIVISTA Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tra waita kwa chance za wanasheria, nafasi nyingine sina hakika. But wanasheria barua wameshachukuakwa aajili ya enterviews.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    ...labda katika hali ya Serikali kufilisika hizo ajira labda zitafanyika 2012 baada ya kuwepo na "improvement" katika mikoba ya hazina ambayo sasa hivi inasemekana haina kitu.
     
Loading...