Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA wakosa umeme kwa kushindwa kulipia mafuta ya generata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Dec 30, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida taasisi nyeti ambayo imepewa dhamana ya kusimamia na kukusanya mapato nchini(TRA) leo imelazimika kusitisha huduma kwa muda mrefu kutokana na kukosekana kwa diesel ya kuendeshea generator inayozalisha umeme katika jengo la TRA, (Mapato House).
    Hali hii imesababisha usumbufu mkubwa sana kwa watu tunaohitaji huduma katika taasisi hii. Huu ni uzembe ambao serikali haiitaji kufumbia macho
     
  2. K

    KIBE JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fedha hakuna ndugu yangu,zilishatumika kwenye kampeni
     
Loading...