Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA, TCAA, NHIF, St John, vp washaita watu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mhandisi Mzalendo, Oct 30, 2011.

  1. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,708
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Vp wakuu mwenye habari kuhusu hizo post hapo juu vp washaita?????
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole,watu tushaanza na kazi mkuu.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Afu acha majibu ya kipumbavu wewe, mtu anauliza yuko serious wewe unaleta maskhara, kama umeshaanza kazi umeianzia wapi, kwanza mwana kataja mashirika kama matano hivi, unakurupuka tu! halafu wewe si ndio ulidai unataka kuenda jeshini? sasa kazi hiyo umeianza wapi maluun wewe? halafu ndio mnaojiita wasomi, mi nakuangaliaga tu unavyopigaga makelele pale cafe 2, na ipo siku yako!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hyo cku yangu ikifka utanifanyaje?
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We senator bana,unazingua watu,umefanya supp juzi tu na cjui kama umechomoa leo unasema umeanza kazi,au shemeji asiyejibu msg zako anakuchanganya?
     
  6. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Senetor huna ubinadamu kabisa. Wewe ukiomba unajibiwa vema,wenzako unawajibu dry. Don't be fool. Sasa umeanza kazi wapi? Ni Tra,St.John,Tcca ama Nhif? Kama siyo uhayawani na ujinga ni nini? Wana jf forum mpeni huyu Senetor haki yake. Mkuda huyu.
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe nipo kazini siku nyiingi!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nikaushie bana.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    tunachangamsha jukwaa bana,lazima tutaniane kidogo mkuu!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ndo tabu ya jf kuingiliwa na watoto, hata heshima yake inashuka. hajui hata wakati wa utani na wakati wa kusiriazika! kilaza huyu mtu...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ndo utajua hiyo siku ikifika! stay tuned...
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    you are jst nothn to me..pole sana.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi haka kasenetor kumbe ni kapumbavu namna hii, sio thread zote zinahitaji uoneshe upumbavu wako, nenda kajiandae na shule jpili imeisha hii
     
  14. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeamini kwamba hauna akili timamu...
     
  15. Sunman

    Sunman Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Youth jadilini mambo ya msing yakuelelez taifa.
     
  16. nyasaland

    nyasaland Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NHIF tayari jamaa yangu yupo kazini na upande wa TRA bado hata kuanza kuitwa kwenye interview
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na dada mmoja akaniambia aliitwa ST JOHNS na ameanza kazi kama T.A Geog dept.sasa sijui kama alikuwa anamaanisha ama alikuwa ananidangaya.
     
  18. B

    Baba Dia Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada nahc analeta chenga, nilipiga cm chuo wakanijibu kuwa wameanza na ma-akautant wengne interview bado.
     
  19. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo Tanzania....ina wenyewe wanaojua kula nchi........, teh.... teh... teh..........,
     
  20. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sources zangu ambazo sio confirmed zinaonyesha tra wanaita mwezi nov, kuanza mchakato wa interview mpaka january. Watakaopita wanaanza kibarua january 2012.
     
Loading...