Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tra na namna wanavyoajiri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kimpango, Jan 2, 2012.

  1. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Leo nimechoswa na gazeti la daily news ambalo nilifurahi kukuta ndani kuna tangazo la nafasi za kazi TRA lakini wameweka vigezo kuwa graduates wanaotakiwa ni waliomaliza Bachelor mwaka2011 na wale wa nyuma lazima wawe na kaelimu cha ziada hivi, kweli mimi wa mwaka 2010 kurudi nyuma ndo sistahili kuajiriwa?au hiyo masters au postgraduate ningeitoa wapi wakiwa hawatoi mikopo kwa postgraduate?
     
  2. g

    gkipps Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kupata kazi siku hizi ni kama kuwinda tembo kwa mshale
     
  3. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    kaka dailynews ya lini natamani niisome kwa kujiridhisha
     
  4. Twaps

    Twaps Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wametangaza nafasi za kazi za vitengo vipi labda sisi graduate wa 2011 tutabahatika.
     
  5. Twaps

    Twaps Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    sisimizi kwa bunduki.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe jaribu,usikate tamaa.Haya matangazo wakati mwingine ni copy and paste tu.Tupa karata yako ndg.Mimi ni graduate wa 2009 lakini nitaomba tu.Kama nimeandikiwa,nitapata tu.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    siku hizi hata ka umeandikiwa unaweza usipate mana kuna mijitu inan roho ya kutu,jaribuni tu though navofahamu hadi sasa nafasi zina wenyewe mana zimetoka tangu last week leo ndo wamepublish,sikatishi tamaa huo ndo ukweli wenyewe.
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Af tatizo vyuo vingi hadi leo hii hawajatoa Transcripts kwa waliomaliza 2011, Sijui ndo itakuwaje sasa..
     
  9. R

    Read me Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kifupi wanahitaji watu wenye Postgraduate na Masters.
     
  10. M

    Ms mashaba Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli, mie niko na master ya IT.. Do u think watanichukua?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jaribu tu,utafanikiwa.
     
Loading...