Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA na Motorvehicle za Pikipiki wanamaanisha nini!?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Ntilla, Oct 4, 2012.

  1. N

    Ntilla Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ukienda ofisi za TRA nikawaida kusikia:
    'wateja' - "motor vehicle ya pikipiki yangu imeshatoka..!?"
    'TRA officers' - "tayari au bado"
    ....hii ni LUGHA GANI na wanamaanisha nini..!?:A S 465:
     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana kariri ...ni sawa na Petrol station zote kuitwa Shelly....

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
Loading...