Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA na mashine za VAT zisizofaida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Apr 29, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawapongeza sana TRA kwa kuanzisha mashine za VAT. Lakini naona mapato yatakuwa kidogo mno. kwani jamii haikuelimishwa umuhimu wa kudai risiti, pia dukani ukidai risiti unaulizwa unataka risiti ya mashine au ya mkono...Pili TRA imembeba mno VODACOM. Serikali imesahau shirika la TTCL ambapo mtandao wao ni mpana na kuibeba VODA. matokeo yake sehemu zingine ni vigumu mno kupata mtandao. Nashauri TRA wawe na upana wa mitandao na iwe rahisi kutuma hizo taarifa.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hizi machine ni another "white elephant" - hamna lolote ni upuuzi mtupu - hata wale "dealers/installers" wao ni hamna kitu kwenye vichwa!
     
Loading...