Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tra na kodi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TATIANA, Jan 13, 2011.

  1. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,
    hivi inakuaje mfanyabiashara wa kawaida eg mtu ana duka lake mfana manzese ana tin,leseni ya biashara pia anatoa risiti kwa wateja na ana reg ya vat. Anawakilisha tra kila mwaka balance sheet,income na expenditure account kwa ukaguzi. Ila sasa sasa mbona kuna majumba kibao ya vigogo yanapangishwa kwa mamilioni ya dola bila kufata sheria hiyo. Mi nadhani wakati umefika sasatra kufuatilia suala hilo kwa makini sana.
    Ni hayo tu wakuu.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Noted with Thanks
     
  3. regam

    regam JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie nadhani ni ufinyu wa ubunifu wa tra kudhani kodi ni kutoka kwa wafanyabiashara wa maduka na viwanda tuu. Kuna vyanzo vingi tuu vya mapato ya serikari. Hao ndo wasomi wetu wanaofanya kazi kwa mazoea tuu, ubunifu ni ziiiirooo!
     
  4. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    They are supposed to pay witholding tax
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    idadi ya watanzania inakua kwa kasi sana hivyo serikali lazima iwe creative kukusanya kodi zake kulingana na na wakati. Biashara ya kujenga majumba ya kupangisha imekuwa sana sasa ni vyema kodi zilipwe pia.bila hivyo hapatakua na uwiano wa ulipaji kodi wa serikali.
     
Loading...