Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tra,kampuni ya kukamata magari arusha "rushwa tupu"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    NAOMBA NIANZE NA HAWA TRA
    HAWA JAMAA HAPA ARUSHA SIDHANI KAMA WANAITAJI MSHAHARA MWISHO WA MWEZI SERIKLI IMEWAPA ONETEN LANDROVER YAANI WANAVYOKUWA N A NJAA JAMANI NI AIBU,,KILA SEHEMU WANAINGIA WANAKAMATA TAX WASIVYO NA AIBU WAKIFIKA KWENYE TAX WANAINGIA MOJA WKA MOJA WANAOMBA VIEELELEZO WAKIWA NDANI;HII IMEANZA LINI JAMANI
    MARA WANASHUKA;UKIONA ANASHUKA ANALALAMA UJUE AMESHINDWA KUELEWANA KUPEANA "DOMBWE" WALE WA DAR MNAWEZA JUA MAANA YA DOMBWE ZAIDI
    NAOMBA SERIKALI MSIIJIABISHE WAELEZENI HAWA WATU KAMA NJAA WASIZIONYESHE LIVE NI AIBU HATA TRAFFIC WENGINE WANACHUKUAIKIWA KWENYE KARATASI HAWA LIVE WANACHUKUA PESA KAMA WALIWEKEZA
    OOOHHHH NO
    KAMISHNA WA TRA ARUSHA NAOMBA TUSAIDIANE HILI

    WENGINE NI KAMPUNI YA KUKUSANYA MAGARI YALIYO KWENYE WRONG PARKING a.k.a "KINGUNGE" STYLE
    HAWA ARUSHA WAMEKUWA KERO JAMANI NASEMA KERO NIKIMAANISHA
    WANA NJA KUPITA KIASI UTASEMA AWAJALA MAKWAO AAMA WAMEAMBIWA MCHANA WAWE WAMESHALETA MBOGA,...WANAKUJA KWENYE HIAC E PARKING MARA WAAANZA KUWAOMBA MADEREVA HUKU WAKITISHIA TUKIKUKAMATA NEXTYM UTALI,HUU NI UPUZI KABISA,WAKATI MWINGINE WANAKUJA KWENYE GARI IKO PARKED SAWA KABISA WANAANZA KUWATISHIA WAMILIKI THEN WANAANZA USIWE NA WASI WASI TUNAWEZA KUMALIZANA
    HIVI KILA OFISI TUKIENDA KWA KUMALIZAANA BILA KULIPA HALALI SI TUNAA HIZI OFISI ;

    WAHUSIKA NAOMBA MJIREKEBISHE KABLA ATUJAMKATIA TKT YA ATC JERRY MURO KUJA ARUSHA TAFADHALI
     
Loading...