Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA...haya yana ukweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mtized one, Aug 9, 2011.

  1. M

    Mtized one Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Recently..nimepata taarifa kuwa TRA wanaemploy fresh graduates tu..ikiwa umeaply then kwenye CV umepost working experience basi nikigezo tosha kukuchuja..ikiaminika kuwa wenye working exprc ni mabingwa wa Fraud.....Je hii ni kweli??
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si kweli
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa kwa nini walikuwa wanasema uwe na uzoefu fulani?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Jaribu tu mkuu.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    kama wanaweza kuja na hii strategy basi (kwa Tanzania) inaweza kusaidia lakini hawa wakianza kuiba, tuombe Mungu tuwepo na kushuhudia!
    Tunahitaji mfumo mpya tu mengine ni 'longolongo'!
     
  6. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Nataman iwe kwel,
     
  7. geofreyt

    geofreyt Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh sidhani kama hii ina ukweli!!
     
  8. k

    kintunu Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mwenye njaa na aliyeshiba yupi anaposibility kubwa ya kuiba?if then its true they have to thing twice
     
  9. K

    Kasanga Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Barclays Bank walikuja na mtindo wa kuajiri graduates mbona walikiona cha moto1 vijana walikwiba kwa kasi ya ajabu maana kila mtu anataka awe na gari, ajenge nyumba akishindwa sana apange nyumba nzima!
     
  10. M

    Malunde JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wizi ni tabia, mafisadi/wezi wakubwa wengi wanakuwa na fedha za kutosha.
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    WaTZ tokea mashuleni wanafundishwa kuiba. Unategemea nini hapo?
     
  12. joskill

    joskill Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    daah natamani ingekua kweli
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sidhani, may be wanahitaji new challenges coz watu wa zamani wamesoma vya zamani, wapya wana mapya
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Kwani hao wazoefu walizaliwa wakiwa mabingwa wa fraud..??? Hata hao mafresh graduates nao kuna wakati watakuwa hivyo
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,024
    Trophy Points: 280
    nikweli.mwaka jana wamechukuliwa october.hata wengine walikua hawajafanya grduu.walichukuliwa kibao tu zaidi ya 24.
     
  16. M

    Mtized one Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hii siwanashawishi watu wasiwe wa kweli....kwa kutoidentfy kuwa anaexperience ya kaz?.....Hii nchi hii mtu akae tuuu since July amemaliza chuo bureee akitegemea kuaply TRA while kuna proba ya kupata hiyo post!<br />
    This is 100% a crap.....Hawa wanafikiri hizi ni enzi zao zile za kupata ajira kwa kuombwa ukiwa shuleni...?sasa na ninyi mlio watoto wa hawa wakuu mkiwa hapo home si muwaelimishe wazazi wenu....nini hikiii....!!!!
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo
     
Loading...