Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tra hadi uswahilini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Jan 24, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hayati baba wa taifa aliwahi kusema serikali CORRUPT, kazi yake ni kukimbizana na vijitu vidogodogo mittaani na kuwaacha wale wanaostahili kukwepa kodi. nashangaa hivi kule ambako nyumba hazina hata utaratibu MIPANGO MIJI , nako mnaenda kudai kodi.? vinyumba ambavyo wenye navyo hata kukopea benk hawawezi na ninyi serikali hamzitambui kwa maana ya kuzipa aidha HATI MILIKI ama LESENI YA MAKAZI. jamani hivi serikali imefilisikaaaaaaaaa...?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huoni maneno ya Ndugu JK Nyerere yalikuwa kama unabii ambao sasa umetimia! Usilie, pambana mpaka kieleweke
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NA NYERERE HYU HUYU UNAYEMWAMINI NDO ALISEMA UPINZANI WA KWELI UTATOKA CCM.....bravo UVCCM
     
Loading...