Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA Burudani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Penguin-1, Aug 31, 2012.

  1. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau Je hii inaweza saidia Urasimu ambao wengi huusema Juu ya TRA?
    TRA.jpg
     
  2. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio itasaidia sana.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni jambo jema sana, litapunguza ukiritimba somehow.
     
  4. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    oi n nafac gan tena hzo za online?
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nafasi zimejaa
     
  6. K

    Kimla JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    mbona online aina ya kazi hazionekani
     
  7. A

    Agrodealer Senior Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana hii system INAPUNGUZA GARAMA ZA POSTA NA FOTOCOPY WAZITANGAZE SASA TUOMBE
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hamna kitu hapo,wanapunguza paper work kwani Recruiting Manager yule yule akimtaka mtu atamwambia apply online then atai-select ya kwake(mlengwa) na mwendo ule ule.......Kuepusha watu kubebwa inabidi taasisi hata 3 zishilikishwe,panel ya kwanza kuselect canditates kwa ajili ya interview,panel ya pili kuwafanyisha watu interview na kuwachuja tena,panel ya mwisho ni kwa ajili ya final interview na kuselect idadi husika na uhakika wakifanya hvyo hawatoweza kupitisha makanjanja wao hyo system ya online hamna kitu.
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sidhani kabisa
     
  11. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kiini macho tu.
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aah, changa la macho hili!.
     
  13. kine

    kine Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    WAZUSHI HAO.:baby:
     
  14. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nyie kwani wachaga?
     
  15. LADY H

    LADY H Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna ki2 hapo, leteni maombi ya kaz kwangu
     
Loading...