Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TRA and Tax dodgers

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dua, Dec 5, 2007.

  1. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    mkurugenzi wa mohamed enterprises na mbunge wa singida mh. mohamed dewji akisakata sebene siku staa walioporejea na ushindi dhidi ya bukia faso. mchana huu mh. dewji ametoa motisha kwa timu ya taifa ya bara kwa kuahidi kwamba endapo timu hiyo itashinda kombe la chalenji linaloanza jumamosi hapa dar na arusha ataizawadia dola 30,000 na atatoa dola 20,000 endapo watakuwa wahindi wa pili na dola 10,000 wakimaliza washindi wa tatu. ikumbukwe cecafa wametoa donge kama hilo hilo kwa washindi watatu wa kwanza ambapo ndio kusema mambo yatakuwa dabo dabo kwa kili staaz endapo watashinda. Mungu awape ni; donda?


    Michuzi Blog

    [​IMG]


    Bila kuwasahau N. Karamagi kwa pesa lukuki alizotoa kwa wana Kagera.


    EL kwa mamillioni aliyotoa awali.


    Matajiri wa Tanzania katika kutoa misaada kama hii, swali ni Je, wanalipa kodi kwenye biashara zao bila kudanganya? TRA wanaweza kutoa hati sahihi kuomyesha kwamba watoa motisha kama hawa huwa wakweli katika kulipa kodi zao? Isiwe ni changa la macho na TRA ndio wanakaa kimya.
     
Loading...