Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tpa wameshatangaza majina ya kuitwa kwenye usaili?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Obe, Sep 14, 2011.

  1. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba kuuliza kwa yeyote mwenye taarifa za mamlaka ya bandari TPA kuita/ kuteua majina ya walioomba nafasi za kazi zilizotangazwa mwezi wa 7/8
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi niliomba nafasi ya HR, naona kimya bado!
     
  3. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    even me,nafkr bado hawajaita
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani kama wakiita ni vizuri wadau tukataarifiana humu, nadhani itasaidia wengi
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Polen,wa2 2shakula na mishahara huku.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa ninavyoijua TPA wadau mtangoja milele kama wafuasi wa kibwetere..............Hao wanawekana kazini ndugu zangu na hamuwezi itwa kamwe.
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wewe jamaa huaminiki kabisa yaana unakuwa kama Malaria Sugu bwana!!!!! Usitufanye sisi watoto wenzio hapa. Wewe si upo Bcom pale Mlimani. Acha hizo bwana mdogo vinginevyo tutakuwa tunakupuuza sasa hivi. Usidhani kila mtu anafanya mzaha mzaha kama wako
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naona ndani ya dailynews la leo wametoa namba ya kupiga bila malipo, nadhani inaweza kuwa nzuri kuuliza, namba ni 0683 800 812, binafsi nimejaribu kuipiga inaita na kukata mara moja nadhani pia ni kutokana na eneo nililopo, netweki inasumbua
     
  9. nyasaland

    nyasaland Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hamna kitu hapo ni kwa wa pare tu hali itabadilika endapo watakuwa wanarecruit through recruitment coys/firms
     
Loading...