Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TP Mazembe yakwama...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 7, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Ni jioni hii ambapo imelazimishwa suluhu na Esperance ya Tunisia nyumbani kwake. Ilikuwa ni mechi ya kwanza ya hatua ya nusu fainali Barani Afrika. Mazembe walimaliza kumi baada ya Sunzu kulimwa 'red' dakika ya 90. Tusubiri marudiano Tunis,Tunisia...
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilipoona wakwama nikadhani kuwa wameshatolewa... wakipata sare ya aina yoyote kwenye mechi ya marudiano wanakwenda fainali
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu...
     
  4. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mazembe walidominate mpira ila haikuwa Siku yao.Alhaily watapata shina Tunis.
     
Loading...