Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TP mazembe wanunua ndege..

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Sep 20, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    309245_265136123508688_120177301337905_946945_1378588240_n.jpg 316230_265137576841876_120177301337905_946954_1142885286_n.jpg 308665_265136430175324_120177301337905_946947_1894982009_n.jpg [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh wameonyesha njıa na sısı tufuate.
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Isije ikawa wanatangaza jina lao kwenye ndege za watu. Iwapo ni kweli, je kuna club nyingine Afrika yenye usafiri wake kama huu?

    Kwa upande wa vyama vya siasa Tz, CCM ni chama pekee chenye dege lao..... Fokker.....namba 5H-CCM.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    timu zetu zinaendekeza majungu tu badala ya kutengeneza mapesa
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda kwa sisi azam fc ndio inawezekana..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enhee mkuu Ivuga
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sie ipo laana kabisa.
     
  8. B

    Bobby JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu Dio vingapi tumeoneshwa njia hatujafuata? Hao wanaotuongoza wenyewe kutwa kuchwa kiguu na njia, inafact wanaishi kwenye kabisa lakini sioni hata kimoja cha maendeleo walichokileta nchini zaidi ya shopping kwa ajili ya watoto na vimada vyao. Sioni sababu ya wewe kuhisi kwamba Simba na Yanga watafuata kwenye hili.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    offcourse kijana ..timu kama simba au yanga zinashindwa mimi kuwa na miradi na kuzalisha mapesa? uongozi mzuri tu ndio unatakiwa na sio lazima timu inunuliwe na billionea
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    saaaaf saaana
     
  11. B

    Boniface Shuuli Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni jeneza la TP Mazembe. Angalia hiyo tail ni yale madege mabovu Antonov na Tupolev ya Soviet yanayoanguka kila siku DRC.
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Unaposema sisi unataka kumaanisha nini?
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wameonyesha njia lakini sisi watanzania hatuoni.mia
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    duh!! hii komenti imeniogopesha kweli ..na Mungu aepusha haya maneno yako mbali kabsaaaa na nina uhakika hili jambo hlitokuja kutokea hata siku moja ..mle TP mazembe kuna vichwa vyetu bro...au hujui ...OMG!!!!!!!!!!!
     
  15. B

    Boniface Shuuli Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa napita tu, ntarudi badae
     
  16. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    HUko kwenye ndege ni mbali sana,simba na yanga haina hata viwanja vya mazoezi unafikilia ndege,but ukumbuke tp na azam ni timu za watu binafsi na ni miradi ya familia tofouti ya simba na yanga ni za wanachama na tena wa kawaida tu,ila kila kitu kinawezekana tunatakiwa kujipanga tu
     
Loading...