Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tp mazembe wanunua ndege yao

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dr. Nsaji, Sep 21, 2011.

  1. Dr. Nsaji

    Dr. Nsaji Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    296005_265135640175403_120177301337905_946943_1189566520_n.jpg 307570_265136046842029_120177301337905_946944_354008882_n.jpg 308665_265136430175324_120177301337905_946947_1894982009_n.jpg 309245_265136123508688_120177301337905_946945_1378588240_n.jpg 313535_265137766841857_120177301337905_946957_1711109011_n.jpg 316230_265137576841876_120177301337905_946954_1142885286_n.jpg 316960_265137993508501_120177301337905_946958_2062116590_n.jpg 317130_265136223508678_120177301337905_946946_1780900583_n.jpg
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Inaonekana ni brand new. Loo TP Mazembe Sports Club ni zaidi ya Serikali ya Tanzania.
     
  3. Jeruh

    Jeruh Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    dah kwel hawa jamaa wako juu.sio soka la kwetu maneno mengi na klabu kubwa ambazo zipo toka hata sijazaliwa uwanja tu ni hadithi nyingine.kwa taarifa tu hawa jamaa hili ni dege lao la pili
     
  4. N

    NGEDENGE Senior Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha bwana kama madridi! dah hawa jamaa ni n6
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Haya sasa SImba Yanga Mtibwa Azam, African Lyon sasa tunataka kuona maendeleo ya soka na si ubabaishaji
     
  7. c

    changman JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani tuongeeni tu ukweli, sitaki kumdhalilisha mtu. Ni kwamba washauri katika klabu zetu ni wazee hawajaenda hata shule wao wanakali kupiga kamati za ufundi. Timu za wenzetu wana washauri walioeenda shule, wengi wao wana masters za business admin. na wengine economics we unafikiri hawatakuja na miradi ya maana ya maendeleo? Sasa mzee mshauri wa timu ya kibongo hata ndege hajawahi kupanda, yeye kwenye akili yake anaamini vitu kama hivyo haviwezekaniki kwenye club yao, ona hapo mwenyewe.
     
  8. mkatofa

    mkatofa Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiboko hawa jamaa
     
Loading...