Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tp mazembe wamnunua ochan

Discussion in 'Sports' started by Masuke, May 11, 2011.

  1. M

    Masuke JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Patrick Ochan ameuzwa kwa dola laki moja, source tbc1.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    What is this? Please explain
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa mchezaji wa soka katika klabu ya simba raia wa Uganda Patrick Ochan ameuzwa katika klabu ya TP Mazembe ya mjini Lubumbushi katika jamhuri ya demokrasia ya Congo.
    Akiongea kwenye taarifa ya habari ya saa 2 usiku kwenye Luninga ya TBC1, Mwenyekiti wa Simba Aden Rage alitanabaisha kuwa kiungo huyo amenunuliwa na Tp Mazembe kwa kitita cha dola za kimarekani laki moja ambayo ni takribani shilingi za kitanzania milion 150.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mpaka sasa tumevuna zaidi milion 500 haya ni matunda ya mechi za kimataifa na uongozi bora kuna watani zetu walisha wahi kunua wachizaji wa kimataifa lakini hawakuuza mchezaji hata mmoja samatta, ochan na okwi j3 anaenda south napo tutegemee mil 500..
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yaani walinunua ili wauze, halafu hawakuuza! Pia walikuwa na wa kuwauza halafu hawakuuzika.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tegete alipata timu nje akarudishwa kwa sababu ya mechi ya Simba na Yanga....
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha ah ahaaaa umenichekesha sana mkuu.. kwa hiyo jamaa waliona mechi ya simba na yanga ndio muhimu zaidi?

    wachezaji wa kibongo bana hii imenikumbusha ishu ya boban
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni upeo finyu wa viongozi wetu na kurupuka kwa wachezaji wetu katika kusaini mikataba....Boban alikaa karibu miezi miwili kabla haja saini mkataba je alishindwa kufatilia ghara za maisha ya huko ni inavyoelekea alienda bila kujua atalipwa kiasi gani kwa mwezi alienda kugundua akiwa huko.....
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tofauti yetu na wao!mweku wa msimbazi ni habari nyingine.......big up!
     
  10. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    wacha utani mkuu,ni kweli hii?yani ujue umefanya nipaliwe na hii Alvaro yangu kwa mshtuko wa hasira!kama ndo hivi hawa watoto (na ngasa,nimesikia anarudi) watazeekea hapo wakijivunia tu kuendesha GX-100 .
     
  11. D

    Don T Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo unapotakiwa kukubali kuwa viongozi wa Simba ni makini..Ochan the tyme anatua simba mashabiki wote hawakumkubali ila KABuRU na PHIRI ambao walimuona akicheza before walimtetea na leo tumeona faida yake
     
  12. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Daa! hyo live bla chengaaa jamaa mtaalamu sana.watanzania tunapenda washambuliaji wanariadha.
     
Loading...