Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TP Mazembe vs Simba Sports Club

Discussion in 'Sports' started by Invisible, Mar 20, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika 11 zimeenda, bado ni 0-0
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aibu, dakika ya 15... TP Mazembe wanapata bao la kwanza hapa
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    mpira unaonyeshwa tbc1 sasa hivi.simba imefungwa goli moja hadi sasa hivi.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Imekula kwetu
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    FIganiga unanishangaza sana hivi unategemea simba watashinda?si tulishaacha kushabikia matimu ya kibongo bora tuangalie nchi za wenzetu unatafuta presha bure
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dakika ya 23 inaenda hiyo, Kaseja kafungwa goli la kizembe sana
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,070
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Wajitahidi tu jamaa wasipate karamu ya magoli maana katika mchezo wa marudiano chochote kile kinawza kutokea.
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    TP Mazembe ni timu ambayo huwa inaupiga kwenye FIFA Club World Cup Soccer,last year nadhani walitolewa na AC Milan...Miye nilikuwa mshabiki wa Simba ila cjafuatilia kwa muda,sidhani kama they hold a chance over TP Mazembe.
     
  9. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Peleka hii jukwaa husika,la michezo.
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa mpira unaoonekana sasa, Simba kufungwa goli zaidi ya 3 ni vigumu, hawaonekani kuzidiana sana, ni uzembe as usual, mpaka unatamani uingie uwanjani uwacharaze bakola
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nafuta kauli... Dakika ya 31, Mazembe wanapata bao la pili hapa
     
  12. Mchana

    Mchana Senior Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    goli la pili.......
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,070
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! si chini ya nne leo wamenuia kujikusanyia $50,000 kwa kila mcheza. AIBU TUPU!
     
  14. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je, inawezekana kuiona mpira huu online?
     
  15. m

    mgalisha Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mziki wa TP Mazembe hatuuwezi labda kujitahidi kupunguza idadi ya magoli tu.
     
  16. j

    jirani1 New Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandugu naomben mnijulishe matokeo mpaka sasa kati ya TP Mazembe vs Simba
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inaumaaaa... Inaenda dakika ya 40, tunandelea kubutua as usual... :(
     
  18. J

    Jonas justin Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ngapi ngapi..
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu bora uangalie maandishi haya tu, ukiangalia utakasirika sana
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    tutayarudisha tu haya
     
Loading...