Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TP MAZEMBE 'si lolote' AFRIKA...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 20, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Bao la dakika ya 70 la Mansour lilitosha kuwasukuma nje TP Mazembe kwenye Michuano ya Klabu Bingwa Barani Afrika na kuwafanya Esperance watinge Fainali ya pili mfululizo.Sasa Esperance watakuwa na nafasi ya kutetea kombe lao hilo.Habari ndiyo hiyo...
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Duuh Samatta vipi tena
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    ndo hivo tena..........
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Urefa urefa ulitawala.
    Muteba Kidiaba alikuwa akimulikwa usoni na spotlights muda wote wa mchezo, goli lenyewe lilifungwa huku kipa akikanyagwa.
    Esperance hawakuonesha kiwango kikubwa cha kustahili ushindi. Sijui kwanini Mazembe hawakumaliza game Lubumbashi?
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kama unajua mpira na uliuangalia tp aliminywa sana juzi. Ila nafurahi dogo ana goli 6 tena baada ya kukosa game 2 cz aliumia bega. Othwz mputu angesubiri.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Game yoyote ambayo huwa inachezwa kwa waarabu na ni lazima wasonge mbele lazima wabebwe kila siku!
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna miaka Enyimba walikuwa wanawaweza kweli kweli, game zinazochezwa Enugu anamaliza shughuli mapema, akienda kwenye fitna inakuwa kupaki basi tu.
    Hata Mazembe nao majuzi kabla hawajahujumiwa walikuwa wanawaweza sana...
     
  8. m

    mourad77 Senior Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ache unafiki nyie TP Katandikwa kisawa sawa na hakuna aliebebwa hata 1st leg lubumbash alikoswa kswa nafuatilia saana juu ya kutaka kubadilishiwa marefa katandikwa na refa wao Msenegal chezea MABINGWA WEWE Udhaifu wao ulionekana toka mwanzo walikuwa wanakwepa kukutana nao watunisia hao Ahly alikwepa makusudi
     
Loading...