Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TP Mazembe kapigwa 1-0 leo!

Discussion in 'Sports' started by Mdakuzi, Sep 16, 2012.

  1. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Katika michuano ya Ligi ya Mabingwa Ulaya, leo klabu ya TP Mazembe ya Congo DRC imepigwa 1-0 na Berekum Chelsea kwa bao lililopigwa dakika ya 80 na Opoku.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Ulaya?
     
  3. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Banghe bana!!!!!!!
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    .. ujumbe hapo ni kwamba Mazembe ya Congo DRC imepigwa 1-0 na Berekum Chelsea. Hayo mengine ni makosa ya kawaida/kila mtu anajua Mazembe ya Congo DRC haichezi ligi ya ulaya.
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani kuna watu kazi yao ni ku-concentrate kuchunguza vijikosa vidogo kiuandishi kama kwenye thread hapo juu,kupitiwa ni kawaida tu na ukizingatia hali halisi ya wa-TZ wengi tunaihusudu michuano ya Ulaya kuliko ya hapa nyumbani.
     
  6. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Ndio tatizo la Tanzania yetu ya sasa, tuko kwenye dunia ya kusubiri kukosoa na wala sio kuamua kufanya! Iko kazi kubwa sana kuibadilisha hii hali, hasa kwa wale waliozaliwa na kukulia katika eneo moja. Kweli, kwa sasa tuna kizazi cha WABISHI ambao wakati wote husubiri kubishana.
    Asanteni kwa mlioliona hilo
     
  7. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Asante sana kwa kumsaidia huyo mwenzetu... Duh, aliacha maneno mengine yote akashughulika na neno moja tu 'ULAYA'. Kuna kazi kubwa sana ya kukielimisha kizazi hiki cha WABISHI wa kila jambo, vinginevyo hata majukwaa kama haya hayatakuwa na maana tena, kwani yatakuwa ni sehemu maalum ya kufanyia ubishi wa mambo ya mepesi!
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mafanikio ya club tanzania utaskia tulishinda mpinzani 5-0
     
Loading...