Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tp mazembe hongereni kwa kupigana kiume

Discussion in 'Sports' started by Zipuwawa, Dec 18, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    TIMU YA TP MAZEMBE LEO IMEFUNGWA MAGOLI 3 -0 NA TIMU YA INTER MILAN YA ITALY KATIKA KOMBE LA BIGWA WA VILABU DUNIANI. HATA HIVYO HAIKUWA KAZI DOGO KWA INTER KUSHINDA MECHI HIYO BASI TUNAKILA SABABU YA KUIPONGEZA TP MAZEMBE
    TIMU ILIYOONESHA UWEZO MKUBWA IKITOKEA CONGO.
    [​IMG]


    [​IMG]


    HILI LIWE CHACHU KWA TIMU ZETU ZA TANZANIA KAMA SIMBA NA YANGA KWA KUACHA MAJUNGU NA MIGOGORO NA KUANDAA TIMU KWAAJILI YA KUSAKA USHINDI
     
  2. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    .......Good for them, They have shown that its possible to reach above the edge!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Well done TP Mazembe, you have made africa proud.
     
  4. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ingawa game walikuwa wamelegea sana kwenye defence -pressure?Lakini kwa mara nyingine tena wameamsha soka la Afrika.I am sure ingawa tunaenda polepole in ten years time, pamoja na umasikini wetu tutachukua makombe.Kumbuka mwaka jana Ghana ilishinda under21 world cup, nchi ya kwanza afrika kufanya hivyo. It is just a matter of time!!!!
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mnawapongezwa wakati wamepigwa 3 mi nilidhani moja
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kuna story inayomuhusu Baunsa mmoja ambaye watoto wa kihuni walimkaba na kisha wakamnanihii.

    Kisha alipotoka hapo akaropoka kwa sauti kubwa isiyo na woga wala mikwaruzo...''wameninanihii lakini kwa mbinde kweli''.

    Sasa ndio hao wakongo wenu.
    Wamekula Thalatha ''3'' halafu mnawasifu.
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ha aha ha aha aha kaka lakini walijitahidi lazima tuwapongeze kwa hatua waliyofikia huo ni mwanzo tu
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    narudia tena wamefungwa lakini kwa mbinde kweli...
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gang tuwapongeze tu ila hiyo story yako nimecheka sana!
     
Loading...