Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota vx v8

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tonge, May 26, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Moja ya magari 2 ya ikulu yaliyong'oka tairi.je? Magari haya ya kifahari lini serikali yetu itaacha kuyanunua? Maana kumbe hata kwenye rough road yenyewe hung'ota tairi si agheri tuendelee kununua mkonga nje tu kwa bei nafuu.tubadilike jamani.
     

    Attached Files:

  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii ngoma ingekuwa kwenye mwendo wa kasi kama wanavyo jiachiaga sasa hivi tungekuwa tunaongea mengine.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh noma utakuta gari kama hilo thamani halisi ni 100m ila limenunuliwa kwa 250m au zaidi hii ndio bongo ya Wadanganyika
     
  4. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini uelewe gari kama sita hivi za aina hiyo moja kwenye msafara mmoja ni bullet proof na hiyo bei ya 100m itakuwa sivyo. Hapo weka zaidi ya 200m au kwa ujumla kama ulivyosema 250m for just one piece bro. hiyo gari ni noma. hata waziri mkuu wa Australia haruhusuwi kuitunia hiyo gari.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    du afadhari lilikuwa tairi la nyuma na mwendo wa pole...mmh
     
  6. m

    mwakyalabwe New Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ungetumia gari aina gani ,swala hapo ni kujua kuwa ajali haina kinga jamani,ni kumshukuru mwenyezi na kumuombaili tuendelee kufuata kanuni za utunzaji na uendeshaji wa vyombo vya moto.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hilo gari halifai tena kwa matumizi ya ikulu ngoja waziri mkulo akakope stanbic wanunue aina ingine kwa 500m!wakati mwananyamala hosp wazazi wanalala kitanda kimoja wanne!lukuvi anasema urbanisation ndio tatizo
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Madereva ukumbushwa kuwa kabla ya safari angalia matairi ya gari, nati kama zimelegea, n.k. hata BP wanakuwa na kipindi ITV lakini madereva hawa hawajali kabisa! Sasa huku si kukinga ajali in advance?
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Katika gazeti la Rai Mwema Ikulu imesema lilipata pancha na si kuchomoka kama picha inavyoonyesha na ndio hilo hilo eti dereva wa rais alisahau kuondoa gear ya 4WD bila ya kujua na kusababisha gari kuwa na mwendo mdogo na kufanya rais aletewe gari lingine..Ama kweli akili za kuambia inabidi uchanganye na za kwako..
     
  10. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mnashangaa Bure Madereva hawa hawajui wajibu wao ndiyo maana hata mkubwa akitaka kupita gari zote zinazuiwa nina wasiwasi hawawezi hata kupishana na magari mengine
     
  11. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hahaha, inamaana picha inadanganya, gari lilipata pancha? Kweli nchi ya wadanganyika. Kung'oka tairi kwa gari ya ikulu, ukilinganisha gharama halisi ya manunuzi na matengenezo ya haya magari ni kitendo cha aibu.

    Ukiambiwa gharama za mwezi za ukarabati, unaweza kupata ugonjwa wa moyo. Lakini ndio hivyo tena, V8 imegeuka imekua bajaji!
     
  12. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wenye meno wataendelea kula, vibogoyo wataambulia kula kwa macho. wenye rungu wataendelea kupunja wasio na rungu, wasiokuwa na rungu wanaendelea kuonewa tu lakini wananyamaza kimya tu, wenye vyeo wanavitumia wapendavyo, waliowapa vyeo wanahangaika. wenye nafasi wanatibiwa hospitali nzuri, waliowapa izo nafasi wanashindwa kupata hata hospitali yenye garama ya gari moya wanayoendesha hao waliodhaminiwa madaraka. tafakari!
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ajali haina kinga wandugu! mengine haya ni majaaliwa ya muumba tu.
     
  14. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio ninapochoka na wabongo wasivyojikubali, kumbukeni marekani wamerudisha magari ya Toyota Kiwandani. Its happen man
     
  15. b

    bwanashamba Senior Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Songambele;929515]Hapo ndio ninapochoka na wabongo wasivyojikubali, kumbukeni marekani wamerudisha magari ya Toyota Kiwandani. Its happen man[/QUOTE]

    jamani kumbukeni ilo ni tatizo la kiufundi Acheni majungu,mbona Marekani wao wamerudisha maelfu ya magari kiwandanani sasa ilo gari la jk kuchoka tairi mshaanza some time's angalieni na matatizo ambayo kwenye gari yanaweza tokea any time
     
  16. b

    bwanashamba Senior Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Songambele;929515]Hapo ndio ninapochoka na wabongo wasivyojikubali, kumbukeni marekani wamerudisha magari ya Toyota Kiwandani. Its happen man[/QUOTE]

    jamani kumbukeni ilo ni tatizo la kiufundi Acheni majungu,mbona Marekani wao wamerudisha maelfu ya magari kiwandanani sasa ilo gari la jk kuchoka tairi mshaanza some time's angalieni na matatizo ambayo kwenye gari yanaweza tokea any time
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hili gari halikununuliwa jipya ni lazima mtumba kutoka Dubai, ndio maana tairi ilichomoka; na jamaa wametia kibindoni kamisheni kibao!! Gari mpya hazina hicho kipaa cha nyuma!! Wajanja wengi Bongo!!
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bisheni msibishe ngoma ni mtumba,hamna cha marekani kurudisha wala nini.hizi njaa zitatutoa roho.nimesema mara nyingi ikulu kuna wahuni sasa huyu mkulu mpaka atakaposhtukaatakuwa ....... naogopa kumalizia wataniambia niwe mtabiri wa serikali baada ya hayo mambo kutokea
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    duh,ebana hili goma nivipi kuhusu wese?nadhani linakunywa km ngamia,kuna mtu anajua linatumia vipi mafuta maana!"
     
  20. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mh! Mbona Rewyemamu alisema ni pancha? Au ina maana kuwa haelewi maana ya pancha na tairi kung'oka?
     
Loading...