Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota vitz!!!?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kipuri, Jul 21, 2012.

  1. k

    kipuri Senior Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, mwenye gari aina hiyo, nahitaji kwa matumizi binafsi, isiwe mbovu, niko Dsm... Bubget yangu ni tsh. 5,000,000/=
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ongeza dau
     
  3. k

    kipuri Senior Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niongeze ngapi mkuu!
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nenda show room utapata nzuri kwa bei nzuri mkuu, usiwe wa mtumba kiasi hico
     
  5. k

    kipuri Senior Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri mkuu, lakini tuko hapa sababu hatuna uwezo wa kuingia show room, hela zenyewe za kuungaunga, ndio maana tunachukua mitumba
     
  6. k

    kipuri Senior Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, hakuna mdau mwenye hii kitu, I'm serious
     
  7. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama uko na mil 6 sema nikuunganishe na mshakaji wangu, yeye ni dalali wa magari kinondoni.
     
  8. k

    kipuri Senior Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nipe no. Zake kwa pm mkuu, labda tunaweza kuafikiana
     
  9. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mim ninayo ya 2003 toka japan ndio imetoka bandar jana bei mil9,ina sub woofer ndan,DVD player yenye flash na memory card....
    0764 468 469
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwani unadhani ajaenda show room??mpaka kaja hapa na Ml5?....au za show room siyo mitumba?...pesa yako ni ndogo kwa vitz utapata mbovu!
     
Loading...