Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Vitz inauzwa ipo zanzibar.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chilubi, May 24, 2012.

  1. c

    chilubi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    vitz.
    model: 2002
    mileage: 19000 KM
    color: blue
    price: 6.5m

    pm me for anything
    IMG_0547.JPG IMG_0548.JPG IMG_0550.JPG

    IMG_0545.JPG IMG_0546.JPG
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    gharama za kureja huku Dar ni za nani.? ilete Dar nitafute nina 5.5
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Ilete huku Dar.fanya na ragistration kabisa ndio uuze mkuu na bei itabidi isizidi 5m kwani navyojua mimi rangi ya hiyo gari kwa hapo palipo chubuka itakuwa kubwa mno au haipo kitu kinachoweza kukufanya upige rangi gari nzima.
     
  4. c

    chilubi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Akiri,,, gharama ni juu yako.

    Stephot,,, sorry mkuu gari siwezi kuileta Dar na kuiuza kwa bei uloitaja. Na hapo palipochubuka ni padogo, ni injury ya container ambayo haijabonyea sana, ni padogo sana, vile vile naomba ujue kuwa hiyo gari ipo showroom, haijatembelewa visiwani! Na ukitizama imetembea only 19000 KM labda mkuu jaribu kutembelea showroom uskize bei zao!
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,712
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    5.0 nakupa ikiwa hukohuko!!,
    Ntasafirisha mwenyewe
     
  6. c

    chilubi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu hela ndogo
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ningenunua ila TATIZO MUUNGANO
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,712
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    5.5m,
    Hapo je?
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,712
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    Umefanyaje???
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zanziba ni nchi nyingine ni sawa na kununu tu Dubai,
     
  11. c

    chilubi JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    No man ni ndogo iyo hela! Kwani mkuu upo dar au upo visiwani?
     
  12. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    gari imechubuka mbele imeshuka thamani, kama unaona ni tstizo dogo then paka rangi hiyo halafu utafute mteja.

    watu mnauza hamjui biashara.

    bei kubwa kwa damaged car.
     
  13. c

    chilubi JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wewe unaejua biashara, nenda showroom hapo dar ulizia vitz bei yake ngapi, na imetembelewa KM ngapi! Unatizama body tu! Hio sehemu ya mchubuko ni padogo sana tu!
     
Loading...