Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

toyota vitz for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by freemoney, Jun 30, 2012.

  1. freemoney

    freemoney Senior Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana JF

    vitz nyekundu mpya bado ipo tayari kwa kuuzwa, bei ni SH 6.4 million
    tuwasiliane kwenye 0716-369299



    vitz for sale.jpg
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ifafanue imetembea kilometa ngapi ya mwaka gani?
     
  3. freemoney

    freemoney Senior Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIyamwaka 2002 imetembea km 130,000
     
  4. M

    MTK JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,863
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Haifai
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo vitz yako ni kikongwe, jaribu kushusha bei hadi 5m/-
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hebu weka cv yake vizuri........
    elezea mwili wake una nini na nini.....
    ipo wapi.....?
     
  7. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa nini unaiuza?
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hana hela ya kwenda kumuangalia Dayamondi pale da laivu kesho.:spy:
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu ni muuzaji maarufu wa magari hapa.
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vits2002-2010=10 haf unaambiwa imetembea km 130000\10yrs=13000per year? yani ilikuwa inaenda kigoma na kurudi mara tano kwa mwaka kwa miaka kumi? duh?
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina 4.5m nimkamatie wife hii tunasumbua sana
     
  12. freemoney

    freemoney Senior Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninauza hii gari sababu naitaji kununua gari nyingine na pia gari ilikua haijatumika mda mrefu maana ilikua imeletwa nchini 2010 na ilikua inatumika mjini tu. Gari ipo apa town opposite na CBE.
     
  13. freemoney

    freemoney Senior Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa million 4.5 haiwezekani labda uweke 5.3 nkupe stalet
     
  14. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii sio kweli mkuu, we ni dalali wa kuuza magari hapa JF sasa unaposema unauza ili ununue gari jingine sijui unamdanganya nani? Watu wote wanakujua humu. Acha hizo kaka
     
  15. next

    next JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umbali wa dar—kigoma kwa barabara za tanzania ingekua si gari nzuri kwa sasa ila kwa barabara, mafuta na spea za wenzetu (hasa japan). hilo si issue. pia angalia km za gari zinazouzw mtandaoni muone zinauzwa zikiwa na odometer inasoma ngapi, check hasa toyota IST.
    ambazo nyingi ni za 2002 kwenda mbele
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni muongo sana,sijui kwa nini habadiriki?hapo atakuwa ameongeza zake 2m dawa ni kumtafuta mwenye mali tu.
     
Loading...