Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota starlet for sale (mpya dar )

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Sep 24, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Carat-limited, maroon, automatic, 2 airbags, Price 7.5mil.
    0717114409
     

    Attached Files:

  2. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mhh mzee mbona haviendani unasema gari mpya ila picha zimepigwa miaka 3 nyuma itakuwaje mpya bei kubwa sana ukipnguza kiasi tunaweza kuongea imeingia nchini mwaka gani imetembea kilometa ngapi na unaweza kuiona phisical wapi??
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Milioni 7.5 huto tu gari uchwara tena twaoneka twa 1995, si asavali kanijakandamizie zangu mibia na kitimoto tu niongeze afia?
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hiyo gari ni model ya 1998. Picha imepigwa leo. Tatizo ni camera settings. Sehemu ya kuset time/tarehe inaitirafu.
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Imeingia nchini wiki moja iliyopita. Ipo hapo Movenpick.
     
  6. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jiunge na Health Club utapewa maelekezo ya juu ya namna ya kutunza mwili wako. Hizo nyama za kitimoto na bia siyo nzuri sana kwa afya yako kama unavyodhani. Siyo tu upande wa afya hata kiuchumi hazina tija sana kama unavyodhania. kuna vinywaji mbadara wa bia vina bei nafuu sana na vina tija kuliko bia. Imagine kila siku una kunywa bia mbili tu kwa mwaka mmoja wenya siku 365 unakua umekunywa bia 365 x 2 x tshs 1500 is equal to 1,095,000/- pm. Bora uweke akiba ya uzeeni au ujenge nyumba maana bia 730 sawa na maelfu tofari. I am sorry ndiyo nyie haina ya watu mkishazeeka au kufukuzwa katika ajira mnaishia kua ombaomba.
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi hapa mkuu Kitomai, au unachuki binafsi na bia? Kuomba omba uzeeni ni mipango mibovu tu lakini si sababu ya bia! Hapo nakataa, jaribu hoja nyingine Papaa
    Kumbe kunywa bia 2 kila siku ni shilingi 1,095,000 tu? Sasa kama kipato kwa mwaka ni milioni 60 je?
    Hujawahi kuona wewe watu wanahangaika uzeeni hata kama walikuwa hawanywi? Usitupotoshe please...................hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acha chuki kwa kuiongea bia na kitimoto hivi ni vitu visuri sana mtheeee, acha kabisa tutakushtaki.
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe abdul unakula kitimoto pia.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunasapoti uchumi wa wafugali wadogo pia msee.
     
Loading...