Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota spacio

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumba, Aug 12, 2011.

  1. T

    Tumba Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau nahitaji toyota spacio ya mwaka 2002 na kuendelea. Km zisizozd 100000. Bajet yangu milion 7 tu.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We Mwanamke au mwanaume, nasikia hzi ni za kike
     
  3. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndugu umenikatisha , sasa na mie nilikuwa naitafuta hiyohiyo, sas za kiume zipi?
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Semeni basi, ni kweli hizi gari hazitufai wakaka?
     
  5. T

    Tumba Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina wac wac na udoctor wako mana m cjawai ona gari lmeandikwa la kike au kiume icpokuwa n upuuz we2 sie watz wa kujfanya 2najua sana magar ile hal hata bicycle 2naunda kwa shida. Mkuu we jb thread yang nawe endelea kutafuta trekta mana ndo la kiume zaid. What i need z just to move using my own makalio na c vngnevyo.
    <br />
    <br />
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaa! mkuu anaambiwa gari ya kike anang'aka; je ukiambiwa babywalker! joking maan
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wadau angalieni msije mkaagiza kwenye kampuni inyoitwa 41export.inc inayopatikana kwenye Impreza Used Cars 41export.com. Jamaa hawa ni wezi binafsi wameniibia hela zangu niliagiza kwao tangu tar 04/05/2011 mpaka leo hajanitumia gari. Ni wezi wa kutupwa.

    Hilo jipya kwangu kwamba kuna magari ya kike. Nadhani hapo ni suala la confortability tu wala sio gender specific haya magari
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mtu amewahi kuagiza gari toka beforward, naomba aniambie kama hawa jamaa ni genuine kwenye biashara hii. Maana naogopa kuibiwa tena kwenye hii industry ya online business. Binafsi nataka kuagiza tena gari, ila naomba mnishauri kama nikiagiza toka kwa hawa Beforward hawataniingiza tena mkenge.

    Naomba ushauri wenu!!!!!
     
  9. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Mkuu nenda kwenye threads za zamani kidogo.Beforward watu waliwajadili sana hapa,wengi waliwarecommend hawa jamaa.I'm out
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tehe tehe tehe acheni utani na magari ya watu.
     
  11. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lkini hata mi nimesikia NOAH ni za kike kwa hiyo nimemwachia wife moja kwa moja
     
  12. C

    Chumvi1 Senior Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeiingiza gari mbili mwezi wa saba kupitia beforward nakuhakikishia usalama jamaa wako smart hatari
     
  13. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    mimi nawitness kwa Befoward nilideposite hela kwenye acc yao in 2wks tym wakaconfirm malipo na wakaanza process za kusafirisha nililipokea april in gud shape. Wsh u best of luck
     
  14. m

    mlimbwende Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nextages wazuri sana
     
Loading...