Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Spacio inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Obhusegwe, Oct 6, 2009.

  1. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nahitaji Gari Toyota spacio lenye specifications kama hizi

    Rangi; Silver
    Mwaka 2000 au zaidi
    Liwe halijasajiliwa hapa nchini kwani nataka kutumia exemption
    Lenye cc ndogo litakuwa na advantage zaidi
    AT Transmission
    Vitu vingine kama kawaida mf pw, pS, srs airbag n.k

    Bajeti yangu inaanzia 8.0 m, ila inaweza kupanda kutegemea na condition ya gari

    Mwenye kuwa na gari kama hilo tuwasiliane kwa pm au cell 0713535989

    Thanks a lot

    JF idumu!!
     
Loading...