Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Rav4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Iku, Mar 13, 2012.

  1. I

    Iku Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza Toyota Rav4 model ya 2002 three doors metalic silver marufu kama kilitime hatembei,ni pm kama uko intrested
     
  2. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!! Peleka skrepa basi
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    haina miguu au?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hatembei??
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    tatizo nini mpaka haitembei tujuze kabisa kabla hatuja fanya mitikasi ya kuifuatilia,kuwa muwazi.
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii kali, unauza gari halafu halitembei! ?
     
  7. g

    galaxy68 Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa details za kutosha ya mwaka gani,km ngapi imetembea,imeingia lini Tz,rangi gani,kwanini haitembei na bei gani yake,tunaweza tukajitosa kwenye kinyang'anyilo.
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ungesema unauza spea za Rav4 Model ya 2002
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani cha ajabu nini kaka, jamaa ameweka wazi hali ya gari kuwa haitembei, inatakiwa tu aeleze gari ina matatizo gani watu wafike bei!
     
  10. N

    Ngwena Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo ya milango mitano ya mwaka 2002 registration BVK, Silver. Bei poa karibu na bure. 0656247324.
     
  11. F

    FOEL Senior Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii bei ni poa kweli kweli.
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Mkuu Kwako Hakuna cha Ajabu. Mkuu maelezo yake yalikuwa hayatoshi, angefafanua ina matatizo gani? Nilitaka aje aseme yeye lakini sio wewe kwa sababu hata wewe hujui kwanini halitembei.
     
  13. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia nina RAV4 na pajero, ndo kwanza zimeingia nchini, nichek kwa mtumwamtumwa@yahoo.com.
     
  14. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    weka picha na utueleze kwa nini haitembei
     
Loading...