Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota RAV 4 yauzwa!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mokiwah, Jun 19, 2012.

  1. m

    mokiwah Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toyota RAV 4 yauzwa. Wasifu wake ni kama ifuatavyo;

    ** Imetengenezwa mwaka 2004
    ** Imeingizwa nchini mwezi mei, 2012
    ** Ni "Automatic Transmission Gear"
    ** Ukubwa wa engine ni 1800cc na VVTi
    ** Ni ya milango mitano (5)
    ** Imetembea km 119,000
    ** AM/FM Radio na CD player
    Bei 26,000,000 Tshs. maelewano yapo... Mwenye kununua wa uhakika tuwasiliane mgosingwa@gmail.com


    IMG01547-20120619-1749.jpg IMG01552-20120619-1756.jpg IMG01553-20120619-1757.jpg
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hongeraa!
     
  3. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hizi gari zina problem gani?
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hazina proble hizi hata kidogo ni nzuri sana
     
  5. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Full matege at the end
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa bei hiyo hupati mtu.....gari zee hilo hata kama limeingia 2012!! Poleeeeeeeee
     
  7. m

    mokiwah Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Likiuzwa kwa hiyo bei je??? Walah ntawaomba JF wakuvue uanachama , tupinge!!!?
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Hizi bei mnazotamka siku hizi aisee..
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    bei ndugu mil 26 ni nying kwann usiweke bei ambayo ni halali?
     
  10. m

    mokiwah Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Milango ya mazungumzo iwazi ndugu zangu! Bei tajwa isiwe kikwazo cha wewe kushindwa kuja zungumza biashara.

    "..... Biashara isiyo na mazungumzo si biashara kwa Mtanzania."
     
Loading...