Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Rav 4, ya Mwaka 2007

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Richard Nguma, Oct 22, 2012.

  1. R

    Richard Nguma Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana GREAT THINKER kwanza natakunguliza shukrani zangu kwa wana GT KWA JINSI MNAVYOTOA USHAURI MZURI KILA NINAPOHITAJI USHAURI, THANKS VERY MUCH AND GOD BLESS U ALL. NIna Toyota Rav 4 Limited ya mwaka 2007 ambayo ni LEFT HAND DRIVING NA NATAKA KUJA NAYO NYUMBANI ARUSHA, JE INAFAA KUBADILISHA IWE RIGHT HAND DRIVING?PLEASE KAMA KUNA MTU ANAYEJUA NDUGU, RAFIKI AU KARAKANA NAWEZA KUPELEKA IFANYIWE MAREKEBISHO.ASANTENI SANA WANA GT.my email
    richardnguma@gmail.com
    cell +15015451182 Text only.
     
  2. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,385
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Fanyia huko huko nje... for best results.... Otherwise njoo nayo ufanyie Toyota hapa Dar.... But watakunyoa kweli...
     
  3. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe huko ulipo hakuna mafundi?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Duh,
    Hiyo haina tofauti na kumbadilisha mwanamke awe mwanaume!!
     
  5. R

    Richard Nguma Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mwana GT
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Usinielewe vibaya mkuu wangu,
    Namaanisha kuna operation zingine kwa hapa bongo ni vigumu sana kufanikiwa. Nimechukulia mfano wa kubadili mwanamke awe mwanaume nikiwa na maana wenzetu huko ni kitu cha kawaida tu wakati hapa sidhani kama wanaweza.

    Sasa upande wa gari kuhamisha Sterling, Clutch, Accelerator n.k. from kishoto to kulia sidhani kama no rahisi hapa kwetu. Hapo bado kubadili Dashboard nzima ya gari, kuhamisha Airbargs, e.t.c,

    Nakushauri tembelea hivyohivyo tu kaka!!
     
Loading...