Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Prado T*** BML kitenda ulichofanya si cha kiungwana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Majoja, Nov 3, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi nimeshuhudia kitenda kisicho cha kiungwana kabisa kilchofanywa na dereva wa gari aina ya Toyota Prado (old model mayai) Rangi dark blue au nyeusi , yenye maadishi PRADO ubavuni.
    Gari hili lilikuwa linatanua kwa kuovateki foleni ndefu sana sehemu za Kawe karibu na roundabout.
    Polisi aliyekuwepo zamu akakaa mbele kumzuia kwa tabia hii inayokera madereva wengine watiifu.Bila kujali huyu jamaa wa Prado hakupunguza mwendo na kama si kijana yule wa Polisi Traffic kuruka pembeni angemgonga na kumuua.
    Hata hivyoalimgonga kiganja na gari kukwapua ile clip file yake iliyoangukia karibu mita 40 mbele.
    Yule Polisi akajinyanyua na kujifuta na kuendelea na kazi.
    Hiyo gari mimi nilikuwa nyuma yake magari karibu matano nyuma na kufanikiwa kusoma tu namba za mwisho.
    Gari likapiata Mlalakuwa, Mikocheni,Cocacola Rd hadi Mwenge.

    Pamoja na kutaka kuwahi, tabia hii ya kutojali amri, kutojali maisha ya mtu aliyekazini imenisikitisha, na hii ni licha ya kuwa huyu dereva alikuwa ana makosa.
    Ni tabia ya kukera sana.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mi ndo maana siwezi kutembea na silaha....ningewadungua watanuaji tena wale wanaotanua na kujifanya wanahaki!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    habari hii inanikumbush ajali niliyoipata hivi karibuni.......... na bado najiuguza majeraha.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Haya yote yanasababishwa na foleni isiyoisha jijini.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,982
    Likes Received: 5,101
    Trophy Points: 280
    nchi ya kitu kidogo.
    Rushwa huangamiza taifa.
    Watu wanavunja sheria makusudi kwa kuwa wanajua watahonga then hamna kesi
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka! ni nini mbaya tena?
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dah! kumbe tuna mawazo mamoja... mimi huwa najitahidi sana nikae mbali na chuma. nahisi murder case zinaninyemelea...
     
  8. C

    Chibwera Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo watu wanaubinafsi uliokithiri, kwani hao wanaosubiri kwenye foleni hawana haraka? Ungwana tu ndugu yangu unatakiwa
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lakini nao polisi inabidi watumie akili, unaweza kufa hivi hivi. Unaweza kukuta labda huyo jama alikuwa jambazi sasa yeye haofii kitu kingine chochote. Ustaarabu ni huu, ukisimamisha gari likakataa kutii chukua namba na kulitolea taarifa kwa ili hatua zaidi zichukuliwe halafu uone polisi wapenda rushwa watakavyo kunyonyoa manyoya baada ya kukukamata.
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Weka mpaka namba za gari huku jf tunaanika tu bila woga!
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njooni mikoani,mtakufa bure dar
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ungemuanika humu ndani tumtukane matusi yote ya nguoni atupeleke polisi tukamnyonyoe manyoya! shenzi type!
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu toa namba ya gari
    kuna wanaJF mapolisi watamshughulikia
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jiulize kwa nini yule traffic hakusoma namba za gari alijua ni mkubwa ama mtoto wa mkubwa maana wao ndo wanao ongoza kwa kuvunja sheria uckute hata alikuwa riz1
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo dereva asubiri tu siku yake, atakuja kupatwa na balaa ambalo hatalisahau maishani... what goes around comes around
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeharibu ari yangu ya kufuatilia gari/tukio hilo kwa kutoweka namba za hiyo prado mkuu
     
Loading...