Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOYOTA PLATZ cc 990

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by jino kwa jino, Dec 1, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [h=1]wapendwa nimefika bei hiki kigari TOYOTA PLATZ ya mwaka 2000 ina cc 990 imetembe km 51000 mnaovijua kinaweza kuhimili masafa marefu wenda kula x-mass kijijini huko tukuyu, na njia korofi za dsm, nishaurini kabla sijamkabithi mutu cheki yake[/h]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Chukua hicho. Mabonde, Kyimbila, Lutengano, kote kinafika
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    chukua tu!!!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Amekubwenga kwa bei gani?
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    7M hakijatumika sana bongo kina kama mwezi mmoja tangu kitue nchini
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nikitoka huko naenda kwa wakwe watarajiwa kishumundu kilomita kama 2000 kutoka mbeya hadi kishumundu ila nitapita dar kipumzike siku 1
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ninawasiwasi na kama kitahimili kutoka pale Suma mpaka kandete mwakaleli. Hasa kipindi hiki maana ikidondoka mvua ni mwendo wa Landlover tuu.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pakiwa na mvua ntakiachaga mujini baba
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Chukua huo mkoko mdada (jinsia kwa hisani ya avatar). Bei hiyo si mbaya japo waweza kumlilia ki-kikekike (kwa hisani ya avatar) anaweza akaionea huruma jinsia yako (kwa mujibu wa avatar) akakupunguzia kiduchu.

    Chonde chonde tusinyimane lifti.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapo tupo pamoja dada
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Watu wa Mwakaleli bwana!!!!! Hahah haaa hahah
     
  12. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sio stylish sana ila kwa matumizi ya bongo ya kawaida kanafaaa sana na ni economical sana na kanahamili visafari vya hapa na pale. hyo ni ni kama vitz tu tofauti ni bodi
     
  13. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    mkuu Asprin kwani kwa mwanaume hakifai?? picha isikutishe nimeweka ya my wife

    lift utapata kama unakaa mbezi shamba nitakupitia asubuhi
     
Loading...