Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota noah 2002 inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Mar 25, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu Heshima mbele

    Namuomba MODS anitolee Tangazo langu la kuuza gari kwenye habari mchanganyiko aliweke hapa.


    Bonya hapa Muone nilikosea nikalituma kule


    Gari hiyo inauzwa haraka
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Did you find this post helpful? [​IMG] | [​IMG]
    [​IMG] Toyota noah 2002 inauzwa

    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Heshima wakuu.
    Gari inauzwa Toyota Noah 2002 Silver
    KM-60000
    Colour:Silver
    Insurance : comprehesive
    Ipo: haina tatizo.
    Jamaa alikuwa anataka kufanyia Biashara ya Harusi sasa ameamishwa kikazi anakwenda Kigoma. Bei ya kuanzia 19-Milioni. Agenti anatakiwa ili iuzwe haraka Garanteee miaka yote tokea ununue kuandikishiana mahakamani.
    Wahi ofa hii haraka
    email:masgtz@yahoo.com au namba ya simu +255784669533 ​
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mkuu sikukatisha tamaa lakini bei uliyo anza nayo ni kubwa sana. tena sana, jaribu kuingia soko la hapa bongo angalia bei zake ndio upange bei kama kweli unataka kufanya biashara, halafu hizi gari ni ngumu kuuza kuliko zile Noah za old model
    kwa msaada zaidi cheki na kitomai,
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashukuru Mlachake ndio maana nilihitaji Dalali ili niweze bageni nae Bei kwani najua mtu akini text meseji kwa phone yangu nitajua jinsi ya kuongea nae. poa kaka.
     
Loading...