Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota noah 2002 inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Mar 25, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    10.jpg 9.jpg 8.jpg
    7.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg

    Heshima wakuu.
    Gari inauzwa Toyota Noah 2002 Silver
    KM-60000
    Colour:Silver
    Insurance : comprehesive
    Ipo: haina tatizo.
    Jamaa alikuwa anataka kufanyia Biashara ya Harusi sasa ameamishwa kikazi anakwenda Kigoma. Bei ya kuanzia 19-Milioni. Agenti anatakiwa ili iuzwe haraka Garanteee miaka yote tokea ununue kuandikishiana mahakamani.
    Wahi ofa hii haraka
    email:masgtz@yahoo.com au namba ya simu +255784669533
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele Mods Ombi peleka kwenye Jukwaaa la matangazo nimekosea mkuu

    tafadhali mkuu
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kuna jamaa amenipigia simu anasema anayo 17M nimekataa nimemwambia aongezee wakuu hakuna mwingineeee??
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu vipi au humu ndani watu tunauza sura tu. Yaani hakuna mwenye kuhitaji hiii?????????
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wenye kuhitaji wameagiza au wanakwenda show room wenyewe 19Million za Mugabe au za JK?
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani eee nimefika Milioni 17 mwenye kuitaka sasa
     
  7. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Si umuuzie huyo jamaa,,
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hizo gari zimeshuka bei san,sisi a-town tunabebea abiria,shusha bei mkuu!!!!
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Haa haa haaa!
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwanza hizo picha ni mchanganyiko wa possibly Japan na Tanzania. Halafu mbona haijasajiliwa? Ulivyoinunua ilikuwa na km ngapi na hapa Bongo imetembea km ngapi? wakati unainunua ilikuwa na grade gani ndani na nje na overall grade? Ulinunua Middle East or Far East - Japan au show room hapa Bongo? Spareparts zake zinapatikana TOYOTA Motors?

    Hivi huko Kigoma hawafungi harusi na kufanya sherehe?
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo Picha ndio Zenyewe kabisa unachotakiwa wewe kuuliza KM 60000 na ipo nimeiweka ndani kwani nimeisajili na mimi mwenyewe nipo nje ya Nchi, kwahiyo atakayetaka anitafute tu nitampa COntact za jamaa ampe. Pia nimeilipia COmprehesive.haijatembea nimeipaki kwani mimi sipo Tanzania.karibuni
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi najua bei ya noah ni milioni 12...

    na hapa nilipo nina milion 10

    kama vipi nichek
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...Noah Ti!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo bei hapana....

    jaribu kufanya research zako hata kwa kumtumia huyo jamaa.......

    noah kama yako ni milion 10 tu........

    ukiuza hiyo bei halafu HURRIER LEXUS iuzweje sasa mkuu?
     
  15. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo penye Nyekundu hata ya mwaka 2001 hauzwi kwa bei hiyo fanya Research uone nilikujaga Tanzania nikatembea YArd zote bei zao zinaanzia milioni 16 mpaka 14M hii ya mwaka 2001 na hii ya mwaka 2002 New Model ilianzia milioni 22 mpaka 18M sasa wewe ulienda yard gani au umenunua kwa mtu au unataka kununua kwa mtu? nimekwambia Gari yangu imeingia na mimi bado hata kuendesha. au unataka niiweke Yard ununue kwa Milioni 22??? Acha bana Dharau katika Biashara. Tunachoangalia ni Ubora wa Gari na KM chache au wewe unataka kununua gari Km 200,000 kwa milioni 10 sasa hapo si wamekwiba pesa yako wewe ukitaka kuchagua gari angalia Km zisizidi laki moja hiyo gari mkataba miaka 5 ndio uende services. Siuzii shida mkuu. Unayo nunua Huna Ipotezeee. Tena nakushauri uingie www.prosper.com uwaulizie kuhusu mimi wananijua na pia ni mteja wao wa siku nyingi. na uangalie magari yao kisha uje na details hapa. Asante.
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Hapo pekundu ni uongo.
    Yard kwetu Mwenge hukufika.
     
  17. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    bei ipo juu sana mkuu! Kama nilivyokwambia me nnayo arusha ya mwaka 2000 niliagiza japan mwaka jana ina 820000 km kwa 11milion,nabebea abiria!
     
  18. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu vipi? Kilomita laki nane? Hata bure sichukui
     
  19. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    elfu themanini na mbili mkuu!!!!
     
  20. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe OSSY Hutumiii Akili ndugu yangu please tumia kidogo akili penye Blue yako ya mwaka 2000 yangu ya mwaka 2002 na aina tofauti kabisa angalia picha hizi noah za 2002 ndio zimeanza kutengezwa mpaka mwaka 2010 sasa wewe unajichanganya alafu penye nyekundu kilomita zote hizo nakushauri upeleke TBS kwanza
     
Loading...