Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Landcruiser inauzwa Tshs.12 million

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by beko, May 2, 2011.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu umesahau kuweka ni ya mwaka gani na imetembea kms Ngapi?
    Bila kusahau umeshusha Engine mara ngapi, na rangi umepuliza mara mgapi.
    Thanks men!
     
  3. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni gari zuri mkuu ila tathmini yake ipo juu sana. Unajua kwa vyovyote vile atakayelinunua ni lazima aipige chini hiyo engine ya 2H kutokana na kuwa ni teknolojia ya zamani, engine kutokuwa na nguvu ya kutosha, kutokuwa na uhakika mzuri wa maintenance, n.k. Kwa kifupi hapa unauza bodi na axles zake. Nakutakia kila la kheri
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Umeuliza swali zuri sana na umeniacha hoi kwa kicheko, indeed kwa Land cruiser kuuzwa kwa bei hiyo ni lazima uliyoyaainisha yalishafanywa ktk gari hiyo.
    Brilliant question/s.
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Hii gari kwa hiyo 12 mkuu itakupa shida sana kununulika iko juu sana bei
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hiyo ni gari??acha utani wewe,kama unataka kuuza hiyo sio zaidi ya milioni tatu,
     
Loading...