Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota land cruiser prado for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kachanchabuseta, May 4, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni pm kama u are interested
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni PM kama umekuwa interested
     
  3. M

    MJM JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mfalme hiyo bei umefanya utafiti lakini? Mi naiona very high
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MJM mkuu nimefanya utafiti it is more than that
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ushuru wake ni kiasi gani? Maana kuna jamaa yangu mmoja alitoa kama hiyo mwanzoni mwa mwaka jana (2001 model) kwa 15M!!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa 15M huwezi kupata gari kama hilo kwa bei hiyo,
     
  7. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu, nilikuwa nazungumzia ushuru na sio bei ya Prado!!
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Bei yake imeandikwa $ 16,000, kwa bei ya madafu (x TSh. 1,370) itakuwa 21,920,000, jumlisha na kodi (sio chini ya 15,000,000) kwa hivyo mtu atarajie kuwa na angalau 37 million mfukoni.

    Sio ghali kwa PRADO.
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Babu gari model hii sana sana 25 M inatembea barabarani. Bei hiyo, ni model mpya zaidi ya hiyo au ya miaka ya karibuni kuliko hiyo. Cha juu.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ama hapa hakuna cha juu this is direct from the seller
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa hilo walio niPM wengi wanataka nisell kwa 13-14$ but naweza kuwa fikilia
     
  12. j

    jingojames JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    hii gari 16000USD ni ghali sana! hizi gari unazipata kwa 8,000USD to 13,000USD Direct from Japan ikiwa kwy hali nzuri tena model ya kisasa!na wala si zile USED wanazoassemble Dubai
     
  13. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu bwana!jamaa kasema bei yake-si ingekuwa bora ku bargain kuliko wengine kuwa TRA,wengine importers,wengine kuonyesha utaalamu wao etc. Kama mnunuzi unaangalia unamwambia kwa mm naweza kwa bei hii. Kwa sababu hizo gari zipo hata kwa nusu ya bei hizo hapo DSM, lakini je ni genuine au ni za wizi au papers zake ziko kwenye hali mbaya etc. K O K ukiamua kutangaza humu yote yavumilie!
     
  14. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania tumezoea vya kunyonga vya kuchinja hatuviwezi. Mashine imesimama, kila la kumpata mnunuzi mwenye dhamira halisi ya kuinunua na pesa zake sio hawa wababaishaji wa huku.
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mnunuzi ameishapatikana Mkuu
     
Loading...