Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Hilux Surf 1999

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kanyagio, Jul 17, 2010.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    wakuu, nataka kuagiza Toyota Hilux Surf 1999 Sports Runner model yenye specifications zifuatazo: year 1999, odometer 74,000, 2700 cc, automatic, petrol, 3RZ engine. kama kuna mtu anafahamu uimara na uzuri/ubaya wa surf naomba anifahamishe. na Je kuna mtu anafahamu inaitwa BE FOWARD (japanese used car exporter)

    Picha yake ni hii

    [​IMG]
     
  2. C

    Chief JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jitayarishe kulipa dumping tax kwani hii gari ni ya zaidi ya miaka 10.
     
  3. m

    matambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    je ni kiasi gani cha kodi unachotakiwa kulikomboa gari iwapo CIF NI USD 4000? WAZOEFU WA KODI NISAIDIENI
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kweli nakubaliana na hilo; Je nani anaweza kunisaidia kujibu maswali ya hapo juu?
     
  5. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu naona umeshapata total cost - haipungui 12m, unaonaye tuwasiliana nikuuzie Surf yangu 1kz diesel engine kwa 7.5m ina 105,000 MILLEGE nanimekuwa naitumia hapa dar, new tyre if interested nipm
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    mkuu....surf in general sio gari imara wala powerful kama LAND CRUISER,sio spacious kama normal SUVs,noisy and cheap-looking car[poor quality]....having said that haina maana kuwa ni gari mbovu kihiivyo......muhimu unaitumia wapi na vipi......
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Surf ni gari zuri ukizingatia kulifanyia matengenezo ya uhakika. Nilinunua moja ikiwa na 78,000 km sasa lishafika 112,000 km sijawahi pata matatizo yoyote. Mara kwa mara juwa nafanya safari iringa - dar, iringa - mby, dar - mby bila shida yoyote. Uzuri zaidi ina turbo kwa hiyo ile kitonga unaipanda kama unashuka, unaanza na 120 kama njia nyeupe uanamaliza na speed hiyo au zaidi.

    Ichukue hiyo
     
  8. C

    Chief JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Surf ambazo sio imara ni zile zenye engine ya 2L-TE. Ile yenye engine ya 1KZ ni nzuri kama jamaa anavyosema na nadhani hata kama sio powerful kama Land Cruiser (3000 cc vs 4000 cc) bado naweza kusema acceleration yake ni kubwa kuliko Land Cruiser, kwani kuna masuala ya uzito vile vile.
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Je engine ya 3RZ ipoje, chief na Lutala.

    nashukuru kwa maoni
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    nikizungumzia uimara wa gari esp.4x4 simaanishi engine tu....
    u must be joking.....
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    1KZ ni Diesel, na yeye engine yake ni Petrol (Mkuu jiandae wese)
     
  12. C

    Chief JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    3RZ ni Petrol engine while 1KZ ni diesel engine.
     
  13. C

    Chief JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nitashukuru kama ukitufafanulia kwa kirefu
     
  14. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    hio ni straight foward......just think WHY UN and all the international and national organisation prefer LAND CRUISER over SURF which is very cheap compare the former...........
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mh! kaaz kweli kweli!
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilikua kipind flan naendesha SURF ya jamaa angu.

    Kuna lijamaa likaniambia be careful with surf sababu huwa zinawaka moto zenyewe tu.

    Sina uhakika na hili
     
  17. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hiyo kali? zinawaka moto kivipi? what is the technical explanation behind?
     
  18. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Prondo sijakuelewa vizuri, kwa sababu UN na international organization zinatumia Landcruiser ndo zinaifanya SURF kuwa siyo imara?
    ila nahisi una maelezo mazuri unayafahamu ubovu wa SURF, nitashukuru sana kama utaweza kueleza kwa uyakinifu zaidi na jinsi ya kufanya maana kama ni kuingia mkenge inawezekana nimeshaingia mkenge maana gari ipo njiani to TZ. sasa hebu jaribu kueleza zaidi kidogo zaidi kuhusu ubovu wa SURF technically.
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    watu mbona wanajua vitu na wasitasita kuviweka wazi, jaribuni kufafanua ili na isis tupate elmu
     
  20. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    mkuu.....sio gari mbovu kiasi cha wewe kuwa na wasiwasi ila sio imara kama land cruiser hasa off-road....tatizo kubwa ni suspension...lakini kwa matumizi ya kawaida its ok....ila kwa heavy duty no where near land cruiser
     
Loading...