Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Hilux Pickup 12R Inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ramthods, Aug 12, 2009.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadau wa JF,

    Kuna Toyota Pickup (Short Chasis) Hilux inauzwa.

    Ipo katika hali nzuri kama unavyoiona katika picha.

    Hii gari ina engine ya 12R, na ilikua inatumika kama gari ya kutembelea, so bado inadai.

    Hijawahi kufanyiwa overhaul, ni model ya mwaka 1981. Kwa wazee wa shamba na maeneo ya vijijini, kitu ndo hicho sasa.

    Bei ni inaanzia Tsh 6.8mil.

    Kwa maelezo zaidi piga 0713 809050

    HILUX 003.jpg

    HILUX 006.jpg

    HILUX 015.jpg

    HILUX 002.jpg

    HILUX 001.jpg

    HILUX 007.jpg

    HILUX 010.jpg

    HILUX 004.jpg

    HILUX 013.jpg
     
    Last edited: Aug 12, 2009
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu vp imetembea km ngapi?
    Na bei ya kuanzia nayo ungeweka pia.
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu unataka bei aweke nani? Fikisha ujumbe uliokamilika mkuu............!
     
  4. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Poleni wakuu, nilikua nacheki na mwenye mali ni confirm bei. Ila nimeshaiweka hapo!

    Mkuu vp imetembea km ngapi?

    Kuhusu kilometer, nadhani hadi kesho nitaenda kucheki then ntaposti hapa kwenye thread!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu lakini bei hii dah ipo juu kidogo ingawa pick up sasa hivi adimu sana.
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ok tumekupata mkuu...
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    nadhani kwa sasa katika ununuzi wa magari km zilizotembea sio muhimu sana , cha muhimu ni body, kama body inalipa basi unanegotiate bei ambabyo itakuwezesha kununua injini nyingine na kudunda kama kawa
    cha muhimu ni body
     
  8. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hii gari inatumiwa na mmama, ni nzuri sana kwa kweli. Si unajua tena mambo ya wamama kwa kumentain magari.

    Kama upo tayari kukunua, just nicheki kwenye hiyo namba hapo nikupe namba yake uchonge nae direct mwenyewe akupe bei fresh!
     
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    6.8 million shillings for some an almost 30-years old freaking piece of junk? Gimme a break! I wouldn't even take it for free! We are not living in 1981 when being seen driving around Dar streets with a clunker like this ranked next to royalty. Get real dude!
     
  10. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Unaishi wapi mkuu? Hii gari si ya kutembelea barabarani kama RAV4. Hii gari ni kwa ajili ya shamba ambapo huwezi kwenda nda Nissan 2.8 au Hilux ya 2009!
     
  11. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama unafahamu bei ya pick up za kazi au ubora a hiyo engine ya 12R. Get real, haya si magari za kukaa Dar, haya ndiyo magari yanayosafirisha wazalishaji wa chakula na chakula chako huko mikoani ambako hakuna barabara za kueleweka.

    Hili ni gari lenye two solid axles, a timing gear and a reasonably fuel efficient engine with a great pull.

    That's a joke of a pick up truck
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Achana naye mijitu mingine inafikiri bongo ni Europe au America! Utawajuwa tu kwa maneno yao!

    Hiyo kitu nimeicheki, kwa kweli si wazee wa shamba kule Vikindu, Kinyerezi kwa Dar....! na Dakawa, Lukobe, Kilosa kwa Moro...inatufaa sana kaka! Sema tu bei mwana ipo juu kidogo....uwezo unabana!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I am naive on this...naomba kuelimishwa hivi gari ya 1981, spea genuine bado zipo madukani? Otherwise jamaa amejitahidi kuitunza hii pick up...ila bei yuko juu sana.
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    PP,

    Hapa tunaenda sawa kabisa........!
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Masa...bwana hivi vigari achana navyo kabisa......! Mimi wakati nipo Seminary aisee tulikikuta kitoyota kama hiki kikiwa tayari kilishakuwepo for the past 25 yrs, ila chenyewe ni kistout....., tulidundia mzigo for four years na tukakiacha kikidunda mzigo!

    Spea pekee ilikuwa inabadilishwa ni tyres....labda na wese tu mkuu! Hizi gari japo ni old....roho ya paka kweli kweli!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    NL

    Kweli hizo gari ni roho ya paka....nimecheka sana eti tyres na wese
     
  17. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Next Level, post hapa au ni PM price ambayo ingeweza kuwa reasonable kwa gari kama hii.

    Hii gari nilichukua picha kwa mama mmoja jirani yangu nikazipost hapa. Ila inawezekana bei yake ni kubwa kuliko expectation za watu... may be ni wa kushauriwa or something ka anaweza shusha bei. Akipunguza nitakuja ku adjust price hapa ili wazee wa shamba muweze kujipiga piga.

    Tatizo wazee mi sijui bei ya pickup kwa sasa.
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Vigumu mi kuestimate kwa kuangalia picha, labda nikiiona kabisa can say bei gani inaweza kuwa fair for both sides!
     
  19. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hiyo gari inafaa iwe souvenirs
    inaonekana mwenyewe alikuwa haitumii
    ikitumika ipasavyo miezi sita tu utaanza kutafuta spea kila kona
     
  20. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Haya magari ni magumu sana na spare zipo! Kwa bei mimi naona sawa kabisa maana ni magumu na rahisi kutengeneza! Hili ni gari la kazi na ni shoka. Ila kusema kuwa inapita sehemu ambazo Nissan 2.8 haipiti HII SI KWELI!!
     
Loading...