Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota estima kuagiza toka japan..! Msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr. Masasi, Jun 2, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toyota estima inauzwa na autorec dola 1780 au shligi 2,848,000 iko japan. Hivi garama ni pamoja na usafiri wa kuileta huku tanzania au? Harafu nisaidieni mchanganuo wa kodi zetu wa kuingiza gari hapa tz, gari imetengezwa mwaka 2002 engine ni cc 2500. Je kwa kuwa imetumika na inauzwa bei nzur huko japan kabla TRA hawajachukua kodi yao, inawezekana ikawa ghari sana? Nisaidieni, thank
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuna topic nyingi sana humu JF zimezungumzia jambo hilo, ukisearch utapata michanganuo ya namna TRA wanavyokokotoa kodi na ushuru mbalimbali unapoingiza gari bongoland from anywhere. Lakn kama wewe ni mvivu angalia ujazo wa injini, mwaka iliyotengenezwa, pia angalia hiyo bei kama ni FOB au CIF; kisha ingia Welcome to GariYangu.com - GariYangu.Com utapata figure ya karibu kabisa na gharama za kuingiza estima yako.
    Karibu JF.
     
  3. Naseeb

    Naseeb Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
Loading...