Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota dcm inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by anan7alp, Apr 4, 2012.

  1. a

    anan7alp New Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko barabarani,Inafanya kazi Njia ya Kawe-Mbagala

    Bei; 25,000,000/- Maelewano yapo

    IMG-20120321-01268.jpg

    Kwa Mawasiliano piga sim 0787 081 555
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    bei juu sana,bora niagize hino bus toka japan haitazidi 23m
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngoja niisubiri hapa morocco niipande nisikilizie mdundo wake kwanza,
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii avatar yako, mhhhhh
    ila gobore limechoka mno, kwa hiyo bei inatisha
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haf Wajapan hivi sasa hawatengenezi tena madudu haya ila ndo deal sana kwetu huku
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mkuu me nahitaji Fundi aliyekubuhu kwenye kutengeneza haya ma DCM kwani ninalo langu Garage kosa hawakulijua na imenibidi nilifanyie matengenezo yote ya Engene sasa imekuwa kama kosa vile naona naibiwa tu Nimeanza na Pump,likaja main na cone then Cylinder head ijazwe then ikaja Pump tena kisha nozel yote yameisha naambiwa Cylinder head haikuwa sawa kesho inafunguliwa tena compression hamna mara inapumulia nje.. black fire za kufa mtu kha hadi na mimi nafikiria kuiuza ila sio kama bei yako dah si mchezo 25m? kama naziona vile ukifanikiwa kwa bei hiyo na mimi natangaza... kuuza
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    DCM ni product za India
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Yap ila Mkuu Wahindi wao walikuwa wana jenga body tu kila kitu ni Japan kuanzia Engene14 zile ambazo hazina outo Power Staring pia zinafanana pia kama za kwenye Toyota Coaster au zile Land cruiser za zamani roho ya paka gear box na chassis na taka taka karibu zote ni mjepu India keshaacha kujenga body...

    Kuna Duka la Spear za DCM Ilala kila kitu unapata kipya

    Uzuri wa DCM zina Shukrani ukilitunza litakulipa na kukuzalia mengine na ni msaada mkubwa kifamilia
     
Loading...