Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Cresta GX100; Dark Blue; 1G engine - inauzwa. Ipo Dar es Salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Landed Property, May 27, 2012.

  1. L

    Landed Property Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tazama picha hapo chini.
    Ninaliuza gari Toyota Cresta, Dark Blue, Engine 1G, Make 1997, Limetembea KM 98,000;Lipo Dar es Salaam; Lipo katika hali nzuri, linatunzwa vizuri.
    Bei 8m
    Karibuni

    Kwa mawasiliano ya kina tafadhali ni PM
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      532.1 KB
      Views:
      391
    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      260.5 KB
      Views:
      324
    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      545.4 KB
      Views:
      257
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndani+engene hujaonyesha.
    Ila ki2 kime2lia
     
  3. L

    Landed Property Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg BLB, Nashukuru.
    Nitajitahidi niweke picha za ndani kadiri nitakavyoweza.
    Karibu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Gari nzuri sana!
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    In amvuto sana kwa nje. Ipo kwenye grade gani? eg 3.5 auction grade
     
  6. L

    Landed Property Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HP1,
    BAhati mbaya mie sio mzoefu wa Grades za magari.
    Kiufupi ni kuwa gari hili nimelitumia mwenyewe tangu limeingia nchini kwa 3+ years.
    Mwonekano wake mzuri sio nje tu, hata ndani limetulia na engine yake ipo vizuri.
    Karibu
     
  7. L

    Landed Property Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King KONGiii
    Asante sana.
    KAribu
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa nini unauza mkuu na ulaji wa mafuta ukoje per km.
     
  9. L

    Landed Property Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jino kwa jino;
    Karibu.
    Nimefikia hatua ya kuliuza kwa sababu, nimepewa gari la kutumia kazini kwangu hivyo sitalitumia labda mara moja moja (Nadhani ni matumizi mabaya ya vyombo).
    Utumiaji wa mafuta kwa jijini DSM kwenye "4 lane" (foleni) zetu ni wastani wa 8km/ltr.

    Gari lenyewe ni cc 1980 (2000cc); 6 Cylinders.

    Asante
     
  10. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imetulia kaka
     
  11. L

    Landed Property Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari hili bado lipo halijauzwa. Linapatikana Mikocheni Jijini DSM kwa atakayependa kuliona.
    Bei ni 7.5m
    Karibu
     
  12. S

    Speedo Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Mheshimiwa;
    Samahani, Hili gari bado lipo au limeshauzwa? Nimelipenda ningependa kuliona kama bado lipo. Vipi bei inapoa?
     
  13. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daa! kaka nimeshindwa kuku-PM bhana unajua tena hizi technolojia, unaweza weka waya wako hapa tukupigie?
     
  14. L

    Landed Property Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chigwiye,
    Usijali nitaweka namba ya simu soon maana natarajia kurudi mjini (DSM) Ijumaa - 15th June 2012, hivyo nitakuwa hewani.
    Ila nikuhakikishie tu kuwa gari bado halijauzwa.
    Karibu
     
  15. B

    BLB JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    namba ya cmu
     
  16. B

    BLB JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    namba ya cmu plz
     
  17. B

    BLB JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    au umeshauza
     
  18. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuwa na huruma kidogo, Mbona unauza gari bei ambayo wewe ulinunua, au kama kuna tofauti ni kidogo sana... Miaka mitatu +, Ni enzi zile Kodi za GX100 zilikuwa chini sana, na manunuzi kila mtu anayajua... ukitembelea mtandao wowote wa magari wa kijapani utaona kuwa CIF zake ni chini ya dola elf 3, Enzi hizo wewe unanunua Dola haikuwa 1600 kama leo, na kodi haikuwa kama leo... Ofcourse Lime depreciate value kwa kulitumia pia...
    Raia Tunaumizana jamani, Kusikia KODI zimepanda basi na nyie ndio mpandishe bei za magari yenu chakavu?? Leo Hii Nikiagiza mwenyewe GX 100 kama hiyo itanicost sana sana 9.2-10m, Sasa Why should I buy a car which has been in our bumpy roads for over 3yrs for a difference of 2m???
    NI MTAZAMO TU...
    Kama Tukitumia Mtazamo wa TRA kupunguza gharama za mfumuko wa bei na kushuka kwa thamani ya gari, hilo nimeshashuka thamani kwa zaidi ya asilimia 30 ya manunuzi uliyofanya wewe miaka mitatu+ Nyuma...

    NB: Maneno yangu haya hayahusiano na ubora na mtazamo wa gari lako... Ni Vile tu haina mashiko kiuchumi....!
    Otherwise Utauza Tu gari kwani Bongo tunaenda na nini kinauzwaje Sasa hivi pasi na kuangalia thamani halisi ya mali kulingana na uhalisia wa soko na uchumi kwa ujumla...Ni kama vile tunavyouziana Viwanja na Nyumba kwa bei za Manhattan Hapa kwenye madimbwi yetu na mazalia ya mbu... Bora liende Style...Na hii inatokana na wengi wetu kutokuwa na vipato halali vyenye jasho la kujituma kisawa sawa...(KWANINI PESA ISIWE MAKARATASI TU YASIYO NA THAMANI YEYOTE... KESHO SI NTAZIDAKA TENA!!!!)

    NAWASILISHA.
     
Loading...