Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Cresta Exceed G edition GX100.VVTi engine 2000yr,1980cc inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by SUNGUSIA, May 21, 2012.

  1. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dar es Salaam-20120519-00102.jpg IMG-20120520-00113.jpg IMG-20120520-00116.jpg Dar es Salaam-20120519-00100.jpg

    Toyota cresta 2001yr On sale.
    Registered
    with Comprehensive insurance and brand new Goodyear tires.
    Low mileage 77838Km
    with all the paper.
    on sale for 11M.

    please contact 0713 332019.

    NOTE
    Pia naagizia watu magari kutoka japan, gari aina yoyote kwa bei kidogo nafuu maana nina deal na makampui matatu makubwa yakijapan yanayo endesha minada ya used cars. Commission yangu ni dola USD 200 kwa kila transaction. (kwa kila gari moja)

    Ili kuweka uwazi baina ya mimi na ninae muagizia utakuwa kwenye email loop zote za negotiation mpaka bei ya mwisho na utakwenda kulipia mwenyewe benki baada ya kupata invoice.(hii ni kwa uaminifu zaidi kwa wale wanaohofu kuwekewa cha juu).

    My email Brayanmagari@gmail.com.
     
  2. S

    Speedo Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
  3. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka Bei inashuka kidogo sana we si umeona machine yenyewe,Karibu.


     
  4. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    And it has a JBL music system
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli baba hicho kitu ni mang'anyu kabisa kwa wanaojua magari na bei za sasa.

    Lakini ningeomba nijue imekaa nayo kwa muda gani toka uinunue na kama haina historia ya ajali mkuu.
     
  6. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka mimi mwenyewe siitumii huwa naleta nasajili nafanya kila kitu then nauza so sasahivi iko uwani imepaki hakuna kilichoguswa. Ukiangalia number CAA ni kama week ya tatuu hii toka zimetoka.Karibu

     
  7. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Toka nianze kusoma matangazo hapa JF hili la kwako lipo smart sana na limekaa kisasa.. Few words but well described.. Hongera na nakuombea upate mteja wa maana!

     
  8. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante Kaka Tunapambana. Karibu.

     
  9. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    is it 2000 or 2001?
     
  10. Allyeee

    Allyeee Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bei kubwa ilaa namba inakubeba all the best
     
  11. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni ya 2001yr mkuu nilikosea hapo kwenye heading.

     
  12. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu bei zake skuizi hazifai jaribu kucheki huku na kule halafu utaniambia, kumbuka ya mwaka 2001 unalipa extra tax of 20% for more than ten years(dumping fee) Kodi peke yake ni 4,075,436TSHS. haya fanya mambo mwenyewe hapo.

     
  13. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna wanaonipigia simu na kuuliza kama inatumika sasa au imetumika muda gani?

    hii haijatumika kabisa zaidi ya carwash na kurudi uwani huwa naagiza nafanya kila kitu na kuuza kwahiyo ni mpya na hata sasa imepaki nyumbani.
     
  14. j

    julisa JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    This is a good advert but what is the engine cc and nr of cylinders?
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Mkuu mim nahitaji body yake vip ? Tunaweza ongea biashara?
    Kama yes ni PM mkuu
     
  16. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu sijakuelewa please ebu funguka fresh kaka.

     
  17. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukisoma kwenye kichwa cha habari utaona nimesema ni 1980 cc na ni 6cylinders.
    karibu.

     
  18. j

    julisa JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ooho thanks..ni gari zuri sana na pic zinajionyesha
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi Namjua Sungusia Ni Jembe huwa hana ubabaishaji. Hapo kitu cha uhakika na bei ni fair kabisa. Kama mtu anabisha anende show room za wadosi asikilizie na zinakuwa zimeshachakachuliwa.

    Big up mkuu tupo pamoja
     
  20. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka longtime vipi lakini? ile ngoma yetu inaendeleaje? are u still enjoying it?

     
Loading...