Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Corrola 4.7Million/ 1331 cc/white

Discussion in 'Matangazo madogo' started by rakeyescarl, Nov 24, 2011.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Registered,duty paid. White/5 doors/1,331 cc. Model EE111/engine 4E.
    No dent/ lady driven/in DSM only/ for further question please PM or call 0655.280264
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    What about Transimission? Manual or Auto?
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    bei kiasi gani mkuuu
     
  4. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Manual transmission. Tshs 4,700,000Only.
     
  5. C

    Calist Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha vipi? Kila siku hadi mkumbushwe ?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Lady driven maanayake ndo ilikua inaendeshwa na mwanamke? Au gari inajiendesha ki-kike? Au ndo nini lady driven tusije tukaingia choo cha kike

    Pili kama imesajiriwa nitajie number ya usajiri sio zote::: ni B?? T***
     
  7. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu King Kong IIInisamehe-kiswahili changu si kizuri,just ignore hiyo part ya lady driven.
    Tuko wote!
    Number ni A
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wengine tukiona picha tunaelewa zaidi
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    Imetembea kilometre ngapi bongo?
    Total Odometre inasomaje?
    Ya mwaka gani?
    Wewe ni mmiliki wa ngapi ukiweka na yule alie-import kwa mara ya kwanza?
    Bati/body original au "Puti" imechukua nafasi kiasi,
    AC inafanya kazi?
     
  10. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    leta picha bwana gari haziuzwi hivi mtandaoni
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wabongo wengi hamnazo kabisa! huwa sielewi. hivi itakuwaje mtu kama huyu akiletewa mkataba ofisini, anaweza kuusoma kweli? Hata kama ukilaza huu wako umezidi, mweee!
     
  12. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    1995 mkuu, hayo mengine mlete fundi,mimi siyajui yamekaa kitaalamu eg aliye import ndio nini?
    mimi nauza gari langu si mtaaamu wa kuuza magari.Nisamehe.:biggrin:

     
  13. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145


    *Odometer
    ni mbovu
    *Labda halina kadi
    *
    Na pia AC ni mbovu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    mkuu akuna discount??
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mpwa usiamini sana kwenye picha uliza walioagiza kwa wenyewe wakaletewa vituko sembuse huyu wa tegeta
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    4.7mil halafu engine 111, nakataa engine za 111 nyingi ni za kuanzia mwaka 1998 -2000. Gari hizo ni chache sana iwaje uuze 4.7mil?
    Halafu usiwe mkali biashara matangazo, weka picha ili watu wajionee wenyewe badala ya kupamba sana kwa maneno!!!
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu Dar siyi Japan mpaka ushindwe kwenda kujionea ukweli wa hizo picha mkuu!!! Jamaa hana budi kuweka picha na ukiwa interested utakwenda kujionea gap baina ya picha na uhalisia. No gap you pay au unafungua fuba kapuuuu unaanza kutembea huku umekaaa tehe tehe tehe tehe.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Nakukumbusha tu kuwa! Ni muhimu uepuke matapeli!!!! Take care biashara ufanye sehemu inayoeleweka! Usiwape kadi ya gari hadi mmemalizana kabisa! Take care brother wameshalizwa wengi kwa njia mbalimbali!!!!!!
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani wabongo wenzangu tujifunzeni kuwa serious na biashara. Yaani kweli unaweka tangazo la kuuza gari bila information za kutosha kuhusu bidhaa yako?
    Hakuna mwaka wa kutengenezwa!
    Hakuna mileage!
    Hakuna transmission info!
    Hakuna history ya umiliki!
    Hakuna picha!

    Mkuu, you better be serious.
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Wana jamvi naomba kujuzwa.......hivi kuna uhusiano wowote kati ya ubora wa gari na jinsia ya dereva?
     
Loading...