Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota colola sedan E-AE114

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Naseeb, Jun 3, 2011.

  1. Naseeb

    Naseeb Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakubwa natafuta Toyota colola sedan E-AE114 iliyo tumika hapa bongo nina 3m. ni pm kama unayo plz
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Japan bado hawajatoa Toyota Colola na hawana mpango huo, labda ungejaribu kucheki Toyota Corolla inaweza kukufaa
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kuna bajaji hapa nadhani kwa hiyo pesa itaweza kukufaa. Ni-pm kama unahitaji.
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwa pesa hiyo jiandae kuwa karibu na mafundi garage
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Naseeb waskutishe bana, M3 zako utapata tu kakorolla, kama una washkaji mafundi utapeta nako kispana mkononi, teh teh!
    Hii
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa anakiuza 1.2M kama vipi ni PM ila bana ki kimemshinda kwani hela yote inaishia kwa mafundi, tena kina Kabureta, utakuwa unaenda kwa Hussein Makabureta hapo ndo mwake ni MP
     
  7. ManCity

    ManCity Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Naseeb..

    Ka vp ongeza 0.5m kuna mshkaji wangu anayo Corolla ipo in good condition...

    Alikuwa anataka 4m...thou naeza ongea naye kwa 3.5m...ka vp ni PM
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. s

    starson Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oi mie nina mia tano natafuta boda boda
     
  10. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unataka simu yako iendelee kujaa namba za mafundi we endelea kutafuta gari la M3. Sikutishi ila huo ndo ukweli otherwise ubahatishe sana lakini mengi yana matatizo.
     
Loading...