Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota chaser inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Andrew Kellei, Feb 27, 2012.

  1. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau chaser inauzwa.model ni gx 90,ni ya mwaka 1993 auto ipo katika hali nzuri,inatembea,sio mbovu,full ac,mp3 Jvc,
    full tinted and sports rims.Engine capacity 1989.
    Insurance inamaliza muda wake mwezi wa sita mwaka huu na Road licence (Licence disk)inamaliza muda wake Desemba 2012.
    Bei 4m.
    Ukiwa interested wasiliana kwa namba 0784839856/0714839856.
    Offer hii itafikia mwisho siku ya Jumapili tarehe 4-3-2012.




    CHASER 021.jpg CHASER 023.jpg CHASER 025.jpg CHASER 029.jpg
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini unauza?na inaonekana inakunywa mafuta sana.
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Six hilo linameza mafuta balaa
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    inanguvu sana, ila usiwe na mafuta ya mawazo
     
  5. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nauza kwasababu nimenunua gari nyingine.Kwa utumiaji mafuta wala halitishi,linatumia lita moja kwa 7 km kwa hapa dar kwenye foleni,ila safari ndefu huwa linaenda mpaka 11km kwa lita.Kama mafuta ya mawazo halikufai kaka.Ila Dar-Ar naenda kwa 7 hours tu.
     
  6. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu kwenye hilo halina ubishi.Huwa yanachanganya haraka sana hasa ukibonyeza zile button za power na overdrive unapiga overtake kwenye mlima mkali kama kitonga na speed zaidi ya 120km/hr.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwa mnaojua,hilo gari linafaaa kwa kufanya biashara ya taxi???au ndio hasara kwa sababu ya mafuta???nielekezeni....nataka kununua ila punguza bei nina million tatu...lol
     
  8. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dada Neema,hilo gari kwa Taxi halifai hasa hapa Dar sababu ya foleni.Hilo ni gari la masafa marefu ila linafaa sana mikoani.
    Kuhusu kupunguza bei nimeshapunguza kutoka mil 4.5 mpaka hapo ndo bei elekezi na kikomo.
     
  9. m

    mzee wa busara Senior Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kaka nna 3.5M,kama inalipa niPM tufanye biashara faster
     
  10. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya unayosema ni kweli mkuu au ndo kuvutia biashara?
     
  11. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gari ipo na milima ipo twende tukajaribu ujionee.
     
  12. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa offer.Kama ni gari za aina hii zinapatikana hata kwa 3M.Ila hii ya kwangu ni 4M.
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mimi nina 3.6m. Tufanya biashara?
     
  14. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa wana JF naweza kupunguza hapo laki moja so fanya 3.9 uchukue mashine hiyo.
     
Loading...