Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota Camry manual inauzwa..Bei sawa na bure!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by justdoit, Sep 2, 2009.

  1. j

    justdoit Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toyota Camry Manual Transmission Model E-SV-40-AEMMK inauzwa kwa bei sawa na bure.Ilikuwa inatumiwa na mwanamke kwa matumizi ya nyumbani.Mawasiliano:0713531152
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Weka picha kamanda
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Picha, imetembea kiasi gani, ya lini na bei yake sawa na ya bure itakuwa safi mkuu!!
     
  4. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha na details... ni ya mwaka gani blah blah blah
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kiasi gani sasa mzee
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unaiuza bei sawa na bure, unatuogopesha!! more details needed.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145

    Unaposema Manual unamaana ina miaka inayozidi kumi from the first registration. Au Camry bado wanatengeneza manual?

    Pili tupe specifications kama vile km ilizotembea, general body conditions etc.
     
  8. w

    wasp JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mfupa (Toyota Camry) uliomshinda fisi. Je binadamu atuweza?
     
  9. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #9
    Sep 2, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei sawa na bure?....du inatisha hiyo.

    weka photo, na other associated supporting documents for clear attraction of de offer
     
  10. N

    Nangetwa Senior Member

    #10
    Sep 2, 2009
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si ungeweka picha mkuu ili watu waione. hayo ndio masoko. hivi kusema ilikuwa inaendeshwa na mwanamke kuna maana gani katika kuuza gari? kuwa wao ndio wanaweza kuweka gia vizuri au kuendesha vizuri?
     
  11. RADIKALI

    RADIKALI Member

    #11
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaweza akaweka p[icha na ikawa haina hata injini simnasikia ni bei ya bure mhhh
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii lugha siipendi mimi
    wengi madalali wanaamini mwanamke anatunza gari aaah sijui kweli?
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni lugha ya kibiashara, wanawake wengi hawaendi rafu, lakini pia hakumbuki kufanyia service magari kwa wakati.
     
  14. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mkuu basi andike bei hata kama ni sawa na bure au inategemea na rate ya dola siku inauzwa?Bongo wako wengi wanapanga bei zao kubase kwenye dola duuu uchumi wetu toba...
     
  15. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    natamani niwapandishe kwenye gari wakati mama angu mdogo adrive.
     
Loading...