Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

toyota 2002 for sale.14 million only

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ndevu mzazi, Apr 20, 2012.

  1. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    used for less than a year in dar.
    automatic
    pimped with better rims
    price is 14m tsh only.
    dalali nampa laki 2
    piga namba:0713656256
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni hii au inafanana na hii?
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inafanana na hiyo, maana hiyo picha si ya Tanzania
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ni hiyo kabla hajainunua
     
  5. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo kabla sijanunua.ila ipo hvyo hvyo.
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hiyo 2002 ndio model yake au nikueleweje? Hiyo gari inaonekana kwa mbele tu, si rahisi mtu kujua kuwa ni station wagon, couch au van. Hebu funguka zaidi wananchi tujitutumue kutembelea masaburi. Andika kwa mfano huu:
    Toyota Noah 4D Rampire
    RHD, Auto, 4WD, Airbag, Leather Seats n.k

    Binadamu akipata specifications za kutosha anashawishika zaidi, lkn ukiandika toyota tu mimi nabaki njia panda manake toyota ana model kama 197 hivi.
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    weka picha halisi mkuu
     
  8. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    poa wadau.subiri niweke picha halisi.
     
  9. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu simu yangu haina kamera so inaniwia vigumu kuweka picha sema kwa yeyote anayetaka kuiona anakaribishwa.nipo dar.
     
  10. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umeweka picha ya huko tupa ya hapa bongo inavyoonekana
     
Loading...